Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีโปรแกรมที่ทำให้ >>>>>แบบนี้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีโปรแกรมที่ทำให้ >>>>>แบบนี้ไหม

ผมเปิดโปรแกรมบิทอยู่ถ้าเปิดแบบ download ไม่จำกัด และ upload แบบไม่จำกัด

มีโปรแกรมที่ทำให้เวลาเราเปิดหน้า www แล้ว ทำให้ โปรแกรมบิทไม่ Download เพื่อที่จะททำให้เราเปิดหน้า www เร็วขึ้นไหม อ่ะ

เพราะไม่อยากไปกำหนดเอง อ่ะ มันต้องเปลี่ยนไปเปลี่ยนมา อ่ะ มีโปรแกรมที่สามารถทำให้ การ เปิดเว็บมันมีความสำคัญมากกว่าการฌโหลดบิทไหม ซึ่งถ้าเราปิด www หมด ให้โปรแกรมบิท โหลด MAX เหมือนเดิมอ่ะ มีไหม ครับ บอกที นะครับ
    ช่วยหน่อย

ลองใช้ cFos.Speed ดูครับ หาในกูเกิ้ลได้เลยครับ คนใจดีในเน็ตมีแยะครับ

Comment

Originally posted by pann View Post
      ลองใช้ cFos.Speed ดูครับ หาในกูเกิ้ลได้เลยครับ คนใจดีในเน็ตมีแยะครับ

ขอบคุณครับ จะลองไปหาโหลด ดู นะครับ ^ ^

Comment

อธิบายต่ออีกหน่อยดีกว่า คือมันเป็นโปรแกรมจัดสรรความเร็วเน็ตแบบจัดแบนด์วิธอ่ะครับ

คือถ้าเราเปิดเวป มันก็จะประมาณว่าเรากำลังให้ความสำคัญกับการเป็นเวปอยู่ความเร็วในการดหลดมันก็จะลดลง

ทำให้เปิดหน้าเวปเสร็จก่อน แล้วมันก็จะกลับไปโหลดเต็มสปีดอีกที

อย่างตอนนี้ผมโหลดไฟล์ 600 M อยู่แต่เปิดเวปก็ไม่มีปัญหา

เป็นโปรแกรมที่ตรงตามความต้องการ ท่าน จขกท แน่นอน
        Attached Files

Comment

จัดการยังไง อ่ะ ใส่ key ยังไม่ได้เลย อ่ะ หาที่ให้ใส่ไม่เจออ่ะ

Comment

น่าสนค๊าบ ดีๆๆ

Comment

Originally posted by maxy View Post
              จัดการยังไง อ่ะ ใส่ key ยังไม่ได้เลย อ่ะ หาที่ให้ใส่ไม่เจออ่ะ
              ไปโหลดได้จากไหนล่ะเนี้ย

เช็ค PM ครับ ส่งลิงค์โหลดให้แล้ว

Comment

ปล. ตัว key ไม่ได้ใส่ครับ ใส่แค่ S/N ตอนเซ็ตอัพ

พอเซ็ตอัพเสร็จ ในโฟรเดอร์ key จากที่มันจะเป็นไฟล์ที่อ่านไม่ได้

มันจะกลายเป็นไอคอนเหมือนตัวโปรแกรมแค่ดับเบิ้ลคลิกแล้ว Next ไปเลย มันจะใส่คีย์ไปยังไดเรคทรอรี่ปลายทางของโปรแกรมเอง

ส่วนโฟรเดอร์ที่เป็น th(ตามรูปเนี้ย) ก็เข้าไปก๊อปไฟล์ในนั้นแล้วไปวางในโฟรเดอร์ โปรแกรม มันจะเป็นภาษาไทยทั้งหมดครับ
                Attached Files
                Last edited by pann; 23 Nov 2007, 14:28:09.

Comment

Working...
                X