Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ื notebook เล่น nfs:prosteet บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ื notebook เล่น nfs:prosteet บ้าง

อยากเล่นอ่ะ ไม่รู้ว่าจะเล่นไหวป่าว มีใครลองยังครับ

ผมใช้ S41 เล่นครับ ก็ลื่นดี แต่ยังไม่ได้ลองปรับเพิ่มเลย
    ไม่รู้ว่าปรับได้สูงสุดเท่าไหร่ ใครลองแล้วมาบอกกันมั่งนะครับ

Comment

ผมลองลงไปแล้วแต่เล่นไม่ได้ ไม่รู้ว่าเป็นอารายไม่รู้ว่าเป็นที่แผ่นหรือเครื่อง

Comment

เล่นได้ คร้าบ A6T Spec ตาม Sig เลย แมมาก เปิดสุด ปิด AA ไม่มีแลค

Comment

hp 2626tx เล่นได้ ปรับ 1240*800 ปิดทุกอย่างเลย ปรับรถไฮ ก็ลื่นแต่ไม่แนะนำ
          ปรับ 800*600 เปิดaa*8 แล้วก็เปิดแสง สนาม กับรถไฮ ลื่น ภาพสวย

Comment

ACER 5920G-302G16 เล่นลื่นสุด ๆ ปรับทุกอย่าง high AAx2

Comment

แล้ว Asus G1S ว่าอย่างไรครับ อิอิ คลับ G1S ครับ เหอๆๆ

Comment

s41 เปิดครบเต็มสูบ สบายๆ

Comment

เล่นได้ แต่ไม่ชอบอ่ะครับ เล่น demo ลบทิ้งไปแร้ว
                  most กะ carbon มันก่าอ่ะ

Comment

Originally posted by sandy207 View Post
                    ACER 5920G-302G16 เล่นลื่นสุด ๆ ปรับทุกอย่าง high AAx2
                    โอ้วจริงสิท่าน ของผมเล่นไม่ได้ ต้องอัพไดร์เวอร์ก่อนป่าวครับ

Comment

8400M G การ์ดจอที่ห่วยสุดใน series 8 ห่วยสุดกว่ายี่ห้ออื่นๆอีก
                      สเปคอื่นๆตามลานเซนต์
                      Attached Files

Comment

ถามหน่อยครับ Resolution กับ AA ใช้อะไรเป็นหลักครับ CPU หรือ การ์ดจอ

ลองปรับ S41-310 ปรับ 800x600 AAx4 นอกนั้น เปิดและปรับสูงสุดหมด ลื่นดีครับ ถ้ามากกว่านี้จะแล็กรึเปล่ายังไม่ได้ลอง

Comment

ทำไม 8400m g ผมปรับได้ดีกว่าท่านหว่า

Comment

Originally posted by buzdesign View Post
                            ทำไม 8400m g ผมปรับได้ดีกว่าท่านหว่า
                            เครื่องยี่ห้ออะไรอ่ะครับ

Comment

ของผมก็ปรับได้สุดทุกอย่าง aa*8

hp dv2518tx

Comment

Working...
                              X