Announcement

Collapse
No announcement yet.

จดหมานในhotmailผมเป็นภาษาต่างดาวอะคับเข้าไปแก้ยังไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จดหมานในhotmailผมเป็นภาษาต่างดาวอะคับเข้าไปแก้ยังไงคับ

จดหมานในhotmailผมเป็นภาษาต่างดาวอะคับเข้าไปแก้ยังไงคับ

ไปเมนู View--->Encoding----->thai ตามลำดับ

ส่วนการแก้แบบถาวร ยังไม่เคยเสาะหา ลองผู้รู้ท่านต่อไป หรือไม่ก็ลองไปเลือกที่ Control Panel แล้วไปที่ Regional and lanquage Options แล้วไปดูอันแรกที่ Regional Option เลือกเป็น Thai ดูดิ ได้ผลแล้วบอกกันมั่ง ขี้เกียจทำอ่ะ

Comment

Working...
    X