Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysisด่านนี้ไม่ผ่านครับเล่นมาวันหนึ่งไม่ผ่านช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysisด่านนี้ไม่ผ่านครับเล่นมาวันหนึ่งไม่ผ่านช่วยด้วยครับ

เล่นมานานแล้วครับไม่ผ่านเลยหรือว่าเป็นบัคของเกมขอบคุณครับ

พอไปที่อุโมค์หัวหน้าเราก็จะวิ่งขึ้นบนอุโมค์ไมทราบว่าต้องทำอย่างไร

บัคอะครับ ต้องเล่นใหม่ตั้งแต่แรกถึงหายอะ ผมสร้าง profile ใหม่แล้วเล่น ก็หายเลย

Comment

ผมเล่น CRYSIS จบแล้ว แต่ทำไมด่านนี้ไม่ได้เล่นว้า.....

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

บัคครับถ้าใช้ trainer ปิด ก่อน แล้วค่อยเริ่มใหม่ก่อนจะถึงตรงนี้

Comment

ตอนนี้ที่กระโดดขึ้นบนน้ำตกใช่ใหม ครับ ก็เข้าไปในนั้น นั้นละ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              ตอนนี้ที่กระโดดขึ้นบนน้ำตกใช่ใหม ครับ ก็เข้าไปในนั้น นั้นละ
              ไปแล้วครับไม่มีอะไรเลย

Comment

ยังไม่ได้เหรอครับ เอาใจช่วยอยู่

Comment

ก็แค่ไปหาหัวหน้าที่ยืนรออยู่ไม่ใช่เหรอ

Comment

Originally posted by mrair View Post
                    ก็แค่ไปหาหัวหน้าที่ยืนรออยู่ไม่ใช่เหรอ
                    ผมก็เล่นวันแรกเหมือนกัน ถึงตรงนี้ หัวหน้าจะยืนรอเราอ้ะ แล้วก็ปากอุโมงจะเปิดนะ ให้เข้าไปเลย
                    แล้วจะไปด่านต่อไป

Comment

Originally posted by Fon589 View Post
                      ผมก็เล่นวันแรกเหมือนกัน ถึงตรงนี้ หัวหน้าจะยืนรอเราอ้ะ แล้วก็ปากอุโมงจะเปิดนะ ให้เข้าไปเลย
                      แล้วจะไปด่านต่อไป
                      ถึงตรงนี้แล้วเข้าไปหาหัวหน้าได้เลย แล้วหัวหน้าจะพาเราเดินเข้าไปเอง แล้วก็จบฉาก
                      จริง ๆ อุโมงค์มันก็ไม่ได้ปิดนะเพียงแต่ตามเนื้อเรื่อง อุโมงค์นี้เป็นเส้นทางเดียวที่จะผ่านเข้าไปหุบเขาด้านหลังได้ ซึ่งผู้หญิงที่เราช่วยที่หมู่บ้านได้บอกว่า ดร.โซนาธาน ถูกจับไปไว้ที่นั้น

Comment

มานเป็นบัคครับ จริงๆจะสามารถเดินผ่านได้เลย แต่บัคจะทำให้เราเห็นว่ามีหินปิดหน้าถ้ำจึงไม่สามารถเดินผ่านได้
                        แต่ผมมีวิธี ให้เซฟเกมส์ไว้ที่หน้าถ้ำแล้วออกเกมส์ เข้าไปปรับ option หน้าจอให้เป็น low หมดทุกอัน(จริงๆปรับแค่ตัวเดียว
                        แต่จำชื่อไม่ได้เอาเป็นว่าปรับทุกอันชัวดี) แล้วโหลดเข้าเกมส์จะสามารถเดินผ่านได้เลย

Comment

ตั้งแต่เล่นมายังไม่เคยเจอบัคเลย

Comment

Working...
                          X