Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสถียรหรือไม่เสถียร?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสถียรหรือไม่เสถียร?

ผม OC P4 530 3.2 ไป 4.0 ด้วย Blitz Formular

ที่นี้ผมถามว่าผมสามารถรัน Sandra Processor benchmark ผ่าน

แบบนี้พอจะถือว่าเสถียรได้รึเปล่าครับ

Orthos... รู้กัน

Comment

เดี๋ยวมารายงานครับ - -" ชักเสียวๆ

Comment

ใช้งานทั่วไป+เล่นเกม ไม่มีปัญหา ก็ถือว่าเสถียรแล้วครับ

Comment

จัด Orthos Piority 9 ซัก 1 ช.ม

Comment

คือเปิดไปแล้ว orthos ดับแต่ คอมผมไม่ดับนี่มันหมายความว่าไง - -"

Comment

ไม่ค่อยเสถียรครับ ว่าแต่เล่น blitz นี่ไม่ไม่เล่น core 2 เลยหล่ะครับ

Comment

Working...
              X