Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 3870 เทส 3D Mark ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD 3870 เทส 3D Mark ไม่ได้ครับ

HD 3870 เทส 3D Mark ไม่ได้ครับ ทั้ง 03 05 06 ตูปลาก็เทสไม่ได้ครับ
    ทีตัวเก่า 1950Pro ยังเทสได้เลย ลง win ใหม่ก็ยังเทสไม่ได้อยู่ดี ใครเทสได้ช่วยบอกหน่อยครับ

ปล. เพิ่งรู้ว่าการ์ดรุ่นใหญ่ มานสามารถใช้แทนเตารีด รีดผ้าได้ด้วย แค่แตะๆมือเกือบพอง
    มานมี sing รุ่นไหนดีๆ เปลี่ยนได้ไหมเนี่ย

แงะไม่มีคนมาตอบเลยอ่ะ ใครเทสได้บ้างมาบอกวิธีหน่อยครับ

Comment

http://www.futuremark.com/download/h..._installer.exe

Comment

เอาไว้ย่างปลาหมึกครับ

ดันๆให้

Comment

Originally posted by bapladoc View Post
          ปล. เพิ่งรู้ว่าการ์ดรุ่นใหญ่ มานสามารถใช้แทนเตารีด รีดผ้าได้ด้วย แค่แตะๆมือเกือบพอง
          มานมี sing รุ่นไหนดีๆ เปลี่ยนได้ไหมเนี่ย
          เกือบพองเลยหรือ

Comment

ลองทำตามนี้ดูครับhttp://www.vmodtech.com/modules.php?...pid=228&page=2

Comment

ลง Futuremark hotfix ครับผม รับรองรันได้ฉลุย

Comment

ถ้าเล่นเกมส์ลื่นก็น่าจะ OK แล้วนะครับ

Comment

มันร้อนครับ อย่าไปจับมัน ลองปรับพัดลมซัก 50-70 % ดูรับรองเห็นผล

Comment

ขอบคุรครับ เทสได้แล้ว แต่ตู้ปลายังเทสไม่ได้อยู่ดี โหลด fix มาก็ไม่หาย
                    Attached Files

Comment

ลองเอาไฟล์นี้ไปใส่ใน Folder ของ Aquamark ดูครับทับของเก่าไปเลย
                      Attached Files

Comment

คะแนนเป็นเพียงตัวเลขครับ ^^ หิหิหิ
                        ใช้งาน + เล่นเกมส์ไม่มีปัญหาเป็นพอครับ (GF6600 อาย อาย ตอนนี้ Low กระตุกเกือบๆ ทุกเกมส์เลย กำ --")

Comment

ขอบคุงนะคับ

Comment

Working...
                          X