Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GT OC MSI มีขายแล้วนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800GT OC MSI มีขายแล้วนะครับ

วันนี้ พอดีไปพันทิพ มา เห็นมี
    MSI 8800GT OC edition ขายแล้วนะครับ ที่ร้าน jedi
    แต่มีไม่มากประมาณ 10 ตัว
    แต่ตอนที่เห็น ก็มีลูกค้าเข้ามาซื้อกันไปหลายตัวแล้ว
    ถ้าใครอยากได้คงต้องรีบไปซื้อ นะครับ ไม่ยังงั้นคงต้องรอต่อไปอีก

เท่าไหร่อะครับ

Comment

ของเยอะครับ ช่วงนี้ ไม่น่าจะหมดไวนะ

Comment

Originally posted by gamersoul View Post
        เท่าไหร่อะครับ
        9450บาทครับ

Comment

ร้านอื่นๆก็มีนะครับ
          Busitek TK M&D ฯลฯ

Comment

Originally posted by MSI-U View Post
            ร้านอื่นๆก็มีนะครับ
            Busitek TK M&D ฯลฯ
            ราคา 9450 นี้หรือป่าวครับ แล้วตัว 256 MB มีกำหนดมาเมื่อไหร่พอทราบไหมครับ

Comment

ของมีที่ Pantip ที่เดียวเหรอครับ

ผมสะดวกแถว Zeer กับ IT Mall มากกว่า
              มีร้านไหนรับเข้ามามั้ยครับ รบกวนบอกที จะออกไปซื้อแล้วครับผม

Comment

Originally posted by sippakorn View Post
                ของมีที่ Pantip ที่เดียวเหรอครับ

ผมสะดวกแถว Zeer กับ IT Mall มากกว่า
                มีร้านไหนรับเข้ามามั้ยครับ รบกวนบอกที จะออกไปซื้อแล้วครับผม
                ลองไปถามตามร้านดูครับ น่าจะมี แต่คงยาก..

Comment

Originally posted by sippakorn View Post

เท่าที่ได้คุยกับฝ่ายขาย IT Mall มีส่งให้ร้าน JET ไป 5 ตัวครับ

Comment

เเล้วจะเข้ามาอีกเมื่อไหร่คับ

Comment

Working...
                    X