Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ ผม update bios M2N SLI Delux ล้มเหลว ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ ผม update bios M2N SLI Delux ล้มเหลว ครับ

ตอน update สังเกตุเห็นเกจมัน ทำงานไม่ครบทุกส่วน ครับ แล้วมันก็ต้องรีบูตก่อน คราวนี้เปิดไม่ติดเลย
    เปิดเครื่องไม่ได้
    ตอนเปิดมันดัง ตี๊ดดดดดด...... ติ๊ด.. ติ๊ด..
    ซวยแล้วผม ทำไงดีครับ

ใครรู้บ้างว่า ศูนย์ dcom อยู่ที่ไหนบ้างคับ ในพันธ์ทิพยังมีอยู่ป่าวครับ
    ขอ กทม. คับ

รองเสียบแรมออกแล้วใส่เข้าไปใหม่ดูอีกทีครับ หลังจากนั้นไปอัพเดพเวอร์ชั่นเดิม เอามาตั้งหลัก ก่อนครับ

Comment

Originally posted by amppeter View Post
      ตอน update สังเกตุเห็นเกจมัน ทำงานไม่ครบทุกส่วน ครับ แล้วมันก็ต้องรีบูตก่อน คราวนี้เปิดไม่ติดเลย
      เปิดเครื่องไม่ได้
      ตอนเปิดมันดัง ตี๊ดดดดดด...... ติ๊ด.. ติ๊ด..
      ซวยแล้วผม ทำไงดีครับ

ใครรู้บ้างว่า ศูนย์ dcom อยู่ที่ไหนบ้างคับ ในพันธ์ทิพยังมีอยู่ป่าวครับ
      ขอ กทม. คับ
      มีครับชั้นบนสุดเลยด้านข้าง ไอทีซิสตี้เข้าไปตรงนั้นเลย

Comment

ขอบคุณครับ มันยังมีอยู๋แน่นะครับ แล้วมันเปิดวันอาทิตย์ ป่าวคับ

Comment

Working...
        X