Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบราคาแผ่นเกมร์ DVD(คอม) ที่สะพาณเหล็กคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบราคาแผ่นเกมร์ DVD(คอม) ที่สะพาณเหล็กคับ

อยากทราบว่าจะถูกกว่าตามห้างหรือป่าว พอดีจะไปเดินวันจันทร์นี้คับ

ขอบคุณคับ ^___^

เเผ่น DVD น่าจะอยู่ที่ 150-200 บาทนะครับ (เเพงโครตๆ) บางเกมต้องใช้ 2 เเผ่น ซึ่งก็เกือบ 400 เเล้วครับ เเนะนำเพิ่มเงินอีกหน่อยเอาเป็นเเผ่นเเท้ดีกว่านะครับ น่าสะสมกว่าเเถมเล่นออนไลน์อะไรได้อีกด้วยครับ

Comment

มีต่ำสุดแผ่นละ80ครับ แต่ต้องเดินหาหน่อยนะครับ แต่มีแน่ๆครับ ผมซื้อมาแล้ว...

Comment

คิดจะ Online ต้องแผ่นแท้ เท่านั้น!!!

Comment

ไม่อยากแนะนำสิ่งที่ไม่ถูกต้องเลย...สงสารคนสร้างเกม(แต่ทำไมเกมแผ่นแท้มันช่างแพง)
          ลองหาในเวปครับ แผ่น DVD 65 บาท 2 แผ่น 120 CD 25 บาท ส่วนเรื่องแผ่นเป็น Screen ครับ สั่งของวันนี้พรุ่งนั้รับของครับ เกมเป็นแบบ Install ไม่ต้อง Winrar ไม่ต้องใช้ Daimon tool
          เมื่อวานก่อน สั่งเกม DVD 4 เกม แถมฟรี 1 เกม DVD เหมือนกัน ค่าส่งฟรี ทั้งหมด 315 บาทของมาแล้วเร็วดี
          มี CRYSIS/ NFS Prostreet /titan quest/PES2008/Spellforce2 เกมใหม่มีเพียบ แต่ตังหมดก่อน

Comment

สะพานเหล็กผมชื้อแผ่นละ90เอง ร้านเจ๊ติดกับร้านBBGun

Comment

แพงชิพ ซื้อในเนตเนี่ยแหละ ถูกดี

Comment

เดินดูดีๆ ครับ แผ่นละ 100 ก็มีครับ แผ่น สกรีน ด้วย นะ

DVD นะ แผ่นละ 100 น่ะ

Comment

มี สอง ร้านครับ เดินแล้ว มีร้าน 100 กับ ร้าน 80

แต่ร้าน 80 เกมจะมาช้า แต่ไม่มากครับ 1-2 วัน

เกมร้าน 100 จะไวกว่า หาง่ายครับ แสดงแผ่นไว้เลยครับ ไปซื้อมาประจำครับ

เปลี่ยนแผ่นง่าย ไม่งี่เง่า และ ก็ ชัว กว่า พวกสั่ง เว็ป ครับ ได้เล่นแน่นอน

Comment

ลองเข้าไปดูในกระทู้นี้ก็ได้คับ เค้ามาโฟสไว้ตรึม
                    ไม่อยากแนะนำสิ่งที่ไม่ถูกต้องเลย...สงสารคนสร้างเกม(แต่ทำไมเกมแผ่นแท้มันช่างแพง)
                    ลองหาในเวปครับ แผ่น DVD 65 บาท 2 แผ่น 120 CD 25 บาท ส่วนเรื่องแผ่นเป็น Screen ครับ สั่งของวันนี้พรุ่งนั้รับของครับ เกมเป็นแบบ Install ไม่ต้อง Winrar ไม่ต้องใช้ Daimon tool
                    เมื่อวานก่อน สั่งเกม DVD 4 เกม แถมฟรี 1 เกม DVD เหมือนกัน ค่าส่งฟรี ทั้งหมด 315 บาทของมาแล้วเร็วดี
                    มี CRYSIS/ NFS Prostreet /titan quest/PES2008/Spellforce2 เกมใหม่มีเพียบ แต่ตังหมดก่อน
                    สงสารคนทำเกมส์แล้วท่านล่อซื้อไปซะตั้ง5เกมส์ ดีนะที่ตังหมดก่อน..................................ล้อเล่นนะ55+

Comment

ของแท้.......... ช่างแพง
                      แต่ต้องช่วยกัน พี่น้อง

Comment

ตามเว็บจะถูกกว่าครับ 50 - 80 บาท

Comment

Working...
                        X