Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมลงไดรเวอร์ INVIDIA 169.09 แล้วเป็นงี้อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลบอันเก่าก่อนครับ ผมเคยเป็นเหมือนท่านอ่ะขึ้น4bit ถ้าไม่เป็นเวลาเล่น crysis ต้นไม้สีขอบเป็นสีขาว
    ยังไงก็ลองดูครับ
    ปล.169.09 นะครับ ที่ผมเคยเป็น อ่ออีกนิดครับสั่งลบในหน้า Device Manager ครับ
    Last edited by InF3RNaL; 25 Nov 2007, 14:44:14.

Comment

ง่า สรุปยังไงครับ ลบหรือลงทับเลยครับ อยากถามให้ชัวร์ก่อนน่ะครับ ไม่อยาก รีสโตร์ เครื่องบ่อยๆอ่าครับ

Comment

Originally posted by Gaz View Post
        ง่า สรุปยังไงครับ ลบหรือลงทับเลยครับ อยากถามให้ชัวร์ก่อนน่ะครับ ไม่อยาก รีสโตร์ เครื่องบ่อยๆอ่าครับ
        ลบอันเก่าออกก่อนครับ แล้วลง 169.09 ใหม่ ดีที่สุดครับ

Comment

ลบอันเก่าออกก่อนครับ ลงทับอาจจะมีปัญหาครับ

Comment

Working...
          X