Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอม7 กับอะไรๆที่ปลี่ยนไป... เขาDownตัวเองซะงั้น...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ด่า ด่า ด่า ด่าเท่านั้นที่จะทำให้ทุกอย่างดีขึ้นครับ แจ๋วจริง! ลองดิ!

Comment

DCOM โดนยับเลย -*-

Comment

การ์ดWinfast ใช้ไดเวอร์ตัวอื่นไม่ได้นะคับต้องหาโหลดเเต่ของมันเท่านั้นคับ ซื้อมาใช้2
        ครั้งเเล้วเป็นเหมือนกันหมดเบื่อ จะไม่ซื้อยี้ห้อนี้อีกเเลวคับ

Comment

Originally posted by Hangger View Post
          โชคดี ตั้งแต่เล่นคอมมายังไม่เคยมีประสบการแบบนี้ - - จะมีก็แรม ประกัน Silicon ตอนนี้ยังไม่รู้เลยว่าเครมที่ไหน
          อ่านแล้วก็กลัวๆจะเจอกับตัวเองเหมือนกัน - -
          เซียร์ชั้น2คับ ใกล้กับกสิกรแบงค์

เห็นใจเจ้าของกระทู้คับ

Comment

สาขามันเยอะไป ขยายกิจการ เเต่ลดคุณภาพ ทำในเชืงธุรกิจมากกว่า ถ้าเป็นความผิดพลาด ผู้บริหารควรต้องมาดูตั้งเเต่เริ่มมีลูกค้าบ่น เเต่นี่เห็นมันเป็นมาเเบบนี้ตลอด คงเป็นนโยบายเขาเเล้ว เลี่ยงได้ก็เลี่ยงครับ

Comment

คอม7 ผมเคลมไปหลายรอบแล้ว ศูนย์พันทิพย์ไม่แนะนำให้ไปเพราะ พนักงานมือใหม่ยังไงก็ไงก็ไม่รู้
              ของสำรองก็น้อย ถ้ารอทีก็เป็นอาทิตย์กว่าจะได้

แนะนำให้ไปศูนย์ใหญ่ที่คลองตัน นั่งรถจากพันทิพย์ไปไม่ไกลมากเท่าไหร่
              ที่นั่นได้ของชัวร์ไม่ต้องรอนานเพราะ เขาสำรองไว้เยอะ

แต่แนะนำให้testตัวเคลมก่อน จะได้ช้วร์ไม่ต้องไปหลายรอบ
              ใครคาใจเรื่องบริการ ลองไปศูนย์ใหญ่ดูจะรู้ว่าเขาบริการดีแค่ไหน?

Comment

555 นึกว่าผมเจอคนเดียว ผมเอาเมนบอร์ดไปเครมที่พันธ์ทิพ แต่ของไม่มี มันบอกว่าจะได้ของภายในไม่เกิน 14 วัน
                ก็รอได้ จนวันที่ 11 หลังจากส่งเครม โทรหาที่ com7 พันธ์ทิพเพื่ออยากรู้ว่าของได้หรือยัง ก็ได้คำตอบมาว่ายังซ่อมไม่เสร็จ ก็ไม่ได้ว่าอะไร "แต่ตอนนั่นผมว่างครับ เลยโทรไปที่สำนักงานใหญ่เลย แถวแยกคลองตัน ก็ได้คำตอบกลับมาว่ายังไม่ได้รับของส่งเครมจากสาขาพันธ์ทิพเลย"" แม่เจ้า แล้วมันบอกว่าซ่อมอยู่ ยังไงกัน โวยเลยครับ จากพันธ์ทิพไปแถวแยกคลองตันถ้ารถไม่ติดก็ถึงได้ในเวลาไม่เกิน 30 นาที นี่ 11 วัน บอร์ทผมอยู่ไหน สาดดด

Comment

แนะให้ไปที่ศูนย์ใหญ่เหมือนกัน com7 บริการดีจริง

เคยเอา X1600pro ไปเคลม นั่งรอ 20 นาทีได้แล้ว มีน้ำ กาแฟ ทีวีให้ดูพร้อม สบาย...

Comment

Working...
                  X