Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาเข้าแล้ว...??? crysis ทำป่วน!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาเข้าแล้ว...??? crysis ทำป่วน!!!!!!

ผม Install เกมจน finish พอจะ Crack ไม่รู้จะวางตรงใหนเพราะไม่เห้นมีตัวให้วางทับเลย
    มีแต่ โฟร์เดอร์ ...ท่านไดลงได้หรือเล่นจะจบแล้วนแนะนำผมด้วยครับ...
    อ้อใครมี SERAIL No เกม SPELLFORCE2 (Shadow war) ส่งให้ทีครับ...
    ขอให้พี่น้องร่วมอุดมการจงมีแต่ความสุขความเจริญ...สาธุ

คุณก่อเอาแคร๊กไปลงที่คุณติดตั้งเกมส์ซิ

Comment

Originally posted by jack_sparow View Post
      ผม Install เกมจน finish พอจะ Crack ไม่รู้จะวางตรงใหนเพราะไม่เห้นมีตัวให้วางทับเลย
      มีแต่ โฟร์เดอร์ ...ท่านไดลงได้หรือเล่นจะจบแล้วนแนะนำผมด้วยครับ...
      อ้อใครมี SERAIL No เกม SPELLFORCE2 (Shadow war) ส่งให้ทีครับ...
      ขอให้พี่น้องร่วมอุดมการจงมีแต่ความสุขความเจริญ...สาธุ
      Up ให้ไม่ใหวครับ Crack Crysis มัน 9MB นิดๆ (ผมใช้ 56K 2MB นี้ก็แทบแย่ละ) รอท่านต่อไปครับ
      ส่วน SERAIL No เกม SPELLFORCE2 (Shadow war) ไม่มีครับ เพราะยังไม่มีเกมส์นี้เลย ก็รอท่านต่อไป
      เอาดันไป

Comment

...:\Program Files\Electronic Arts\Crytek\Crysis\Bin32

Comment

เกมพวกนี้ เวลาลงแคร็กมันก้ทำเหมือนกันแทบทุกเกมนั้นแหละ คลิกขวาที่ไอค่อนช๊อตคัทเกม เลือก FIND TARGET มันก้จะพาไปหาตำแหน่งที่จะลงแคร็กให้เอง.....

Comment

Originally posted by morientes View Post
            ...:\Program Files\Electronic Arts\Crytek\Crysis\Bin32
            ขอบคุณครับ...เยี่ยมที่สูด

Comment

Working...
            X