Announcement

Collapse
No announcement yet.

การเล่นBF2online

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การเล่นBF2online

คือผมสมัครไอดีไม่ได้มันบอกว่าCD Key ซําอ่ะคับทำไงดีของผมก้ของแท้นะคับแล้วจะเล่นonlineต้องโหลดแพทตั้ง6ชั้วโมงแน่ะถ้าผมไปซื้อภาคเสริมมาลงจะต้องโหลดแพทหรือไม่ต้องคับ

ต้องอัพเป็นver 1.41ก่อนถึงจะเล่นกะคนอื่นได้ ภาคเสริมก็ลงหลังจากอัพเป็น1.41แล้วแค่นั้นแหละครับ ID รู้สึกจะใช้ EA Account ใส่e mailหรือ id ก็ได้ pw ที่เคยตั่งแหละ ตอนลงเกมไปลงทะเบียนรึป่าวถ้าลงแล้วก็อันนั้นแหละ

Comment

สมัครID ของBF2 ไม่เกี่ยวกับCd-key นะครับ เพราะมันสมัครกี่IDก็ได้ ไม่เหมือนBF2142 ครับ

Comment

สมัครไอดีได้ที่เว็บไหนอ่ะคับ

Comment

...

Comment

Originally posted by sakuaka View Post
            สมัครไอดีได้ที่เว็บไหนอ่ะคับ
            ในตัวเกมครับตอนLogin

Comment

Working...
            X