Announcement

Collapse
No announcement yet.

hl2:episode2 มีปัญหาเล่นต่อไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hl2:episode2 มีปัญหาเล่นต่อไม่ได้ครับ

ตามรูปเลยครับ หลังจากที่หนีมดตัวใหญ่มา ลงมาด้านล่างแล้วจะเดินไปต่อมันขึ้นแบบนี้แล้วเล่นต่ อไม่ได้เลย ใครรู้วิธีแก้และสาเหตุบ้างครับ

ลอง Restart เครื่องเเล้วลองใหม่ดูอีกครั้งครับ

Comment

ลองรีสตาร์ทแล้วแต่ก็ยังไม่หาย ลงเกมใหม่แล้วก็ยังไม่หาย ของลิขสิทธิ์ด้วย

Comment

เป็นเฉพาะฉากนี้ฉากเดียวหรอครับ ยังไงลองลง Driver การ์ดจอตัวใหม่ดูครับ

เเล้วสเปคเครื่องโดยรวมมีอะไรบ้างครับ

Comment

ผมเคยเล่นแต่ภาพไม่สวยเวียนหัวมาก CRYSIS ยังดีกว่า HL ต้องเล่นวันละ 1 ชั่วโมงก็พอ

Comment

Working...
          X