Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Sound Card ราคาพอเพียงให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ Sound Card ราคาพอเพียงให้หน่อยครับ

อยากได้ราคาไม่เกิน 2000 บาท เอาไว้ฟังเพลงเป็นหลักเล่นเกมนิดหน่อย

Audidy 2ZS มือสอง ครับ ราคาประมาณ 2000นิดๆ เหมาะสำหรับฟังเพลงโดยเฉพาะเลยทีเดียวครับ หรือไม่ก็เก็บตังค์เพิ่มอีกนิดเอา X-fi Xtream Music ครับ 3000กว่าๆ ครับ

Comment

X-fi Xtream Music มันคือตัวเดียวกับ X-fi Xtream Audio หรือเปล่าครับ

Comment

Originally posted by CaLiBaN View Post
        X-fi Xtream Music มันคือตัวเดียวกับ X-fi Xtream Audio หรือเปล่าครับ
        คนละตัวกันครับ X-fi Xtream Music เสียงดีกว่าตัว Audio เยอะครับ

ตัว Audio นี่เสียงไม่ค่อยเเจ่มอ่ะครับ ถ้าจะเล่นตัวนี้เเนะนำเล่นตัว Audigy 2ZS ดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
          คนละตัวกันครับ X-fi Xtream Music เสียงดีกว่าตัว Audio เยอะครับ

ตัว Audio นี่เสียงไม่ค่อยเเจ่มอ่ะครับ ถ้าจะเล่นตัวนี้เเนะนำเล่นตัว Audigy 2ZS ดีกว่าครับ
          พี่ครับแล้ว Audigy Value 7.1 คุณภาพเป็นไรบ้างครับเห็นถูกดี

Comment

เอาพอเพียงนี่ผมว่า ออดิจี้1 เอามาmod 4 คุ้มดีนะครับ ผมไช้2zsอยู่ ลองเอา ออดิจี้1ของเพื่อนมาลองฟังบ้าง ไม่ค่อยต่างกันเท่าไหร่เลย อีกอย่างผมไม่ค่อยรู้เรื่องด้วยมั๊ง เอามาก็เปิดฟังเพลง+ดูหนัง ไม่ได้ปรับแต่งอะไร ประกอปกับลำโพงห่วยด้วยมั๊งครับเลยไม่ค่อยต่าง
            แต่ตอนนี้เอาคุ้มสำหรับผมคิดว่า ออดิจี้1 นะ

Comment

Working...
            X