Announcement

Collapse
No announcement yet.

เย้ จบแล้ว prostreet เกือบตาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by arashi_989 View Post
    เพราะนี้ทำมอไชค์อยู่ MIO ลูก ก้าน SO วาว CB-R ทำมา 4500 บาทครับ จำแค่ 90 เอง แต่ 1-60 รถสบัดตลอดอะครับ เอาออกเร็ว ลงทุนชื้อ ท่อ เอนแท้ด้วย 1800 ครับ
    โม้อะไร ทำมา 4500 โดนฟันไปซะแล้ว

ใส่ยางเล็กๆ ยี่ห้อ camal เส้นละ 100 กว่าบาท ไม่สบัดก็ไม่สงสัยแล้ว

วิ่งได้แค่ 90 นั่นไง ไล่ตุ้มใหม่ซะ สัีกเบอร์ 13-14 3ตัว

เจอ Wave I ลงแคม เปลี่ยนECUแต่ง ขยายพอร์ทไอดีไอเสีย ทำแค่นี้

วิ่งกระจาย 140+ แบบไม่เค้นมาก

ไม่ได้โม้นะ

ปล.ไหนว่ากำลังทำรถ Drift อยู่ที่บ้าน 5 คัน

Comment

แข่งแบบ Drag ทำไงให้ยกล้อได้งับ

Comment

-*-

Originally posted by gorerotted View Post
        แข่งแบบ Drag ทำไงให้ยกล้อได้งับ
        ต้องขับหลัง และพลัง 900แรงม้า +แรงบิดมหาสาน
        ยกแน่ครับ เข้าฟุตบาตเลย

Comment

จบตั้งแต่ลงเสร็จ ^^"
          ปล. ใช้เซฟจบเอาหน่ะ

Comment

Originally posted by gorerotted View Post

รถบางคัน แรงม้าเยอะ ขับหลัง ก็ไม่ยกล้อครับ เช่น lamborghini LP640 ยกล้อไม่ขึ้นครับ ลองแล้ว

ถ้าจะให้ยกล้อง่ายๆ แนะนำเป็น dodge viper SRT10 ครับ ผมยกได้ยาวสุดก็ 300 กว่าเมตร (แต่จำไม่ได้ว่า 300 เท่าไร) ได้ครั้งเดียว ฟลุคมาก นอกนั้นก็ 200 กว่า

Comment

lamborghini LP640 มันขับเคลื่อน4ล้อไม่ใช่หรอ
              ผมใช้พวกรถมัสเซิลอะยกง่ายดี

Comment

Originally posted by detonator View Post
                lamborghini LP640 มันขับเคลื่อน4ล้อไม่ใช่หรอ
                ผมใช้พวกรถมัสเซิลอะยกง่ายดี

อ่าวเหรอ - - สงสัยเข้าใจผิด เพราะผมคิดว่าตอนที่มันให้ burn ยางอ่ะ มันถ่ายแต่ล้อหลัง คิดว่ามันขับหลัง ถึงว่าสิมันยกล้อไม่ขึ้น

Comment

ยกล้อ (ถ่ายรูปทีแพ้เลย)
                  Last edited by kingza99; 7 Sep 2008, 17:54:54.

Comment

Initial D มันเกมดูดตังครับ เล่นแล้วติด แต่ผมไม่ได้เล่นง่ะ ไม่มีตัง T^T

ว่าจะไปซื้อ momo มาใช้ แต่ไม่มีที่ตั้ง = ="
                    Initial D มันก็ดูดตังค์จริงๆ นะครับ ผมดิเดือนนึงโดนมันดูดไปอย่างน้อย 300 บาทเลยล่ะครับ มากหน่อยก็ ว่ากัน 500 - 600 บาท ต่อเดือนเลย

แต่เพื่อนผมนี่ดิ หมดไปเป็น 1000 เลยหละครับ (ผมอาศัยว่าแข่งกับมันแล้วชนะเรื่อยๆ มันก็หยอดเหรียญแข่งกับผมต่อเรื่อยๆ เพิ่มแต้มรถให้ผมเรื่อยๆ น่ะครับ แหะๆ)

Comment

ผมเล่นกับจอยวินนิ่ง สนุกดีครับ ภาคนี้มันส์ดี มีกติกาแน่นอน ไม่ผิดกฎหมายบ้านเมือง

Comment

ผมเพิ่งเล่นจบเมื่อเช้านี้เอง จบแบบ ราชา
                        กว่าจะจบได้ก็หืดจับ เพราะตัวช่วยแบบราชามันยากมาก
                        Grip Drift Drag ไม่มีปัญหา ผมจะมีปัญหาก็สนามพวก Speed Challenge ที่ต้องใช้ความเร็วมาก ๆ
                        พอเร่งมาก ๆ รถก็ปลิว
                        สนามเดียวเล่นทั้งวัน กว่าจาผ่าน อิอิ
                        ความคิดเห็นส่วนตัวกับพวก Grip King, Drift King, Drag King, Speed King นี่ผีมือห่วยกว่าพวกลูกน้องที่เล่น ๆ มาซะอีก โดยเฉพาะเจ้า เรียว วานาตาเบะ ที่ทำให้ผมผิดหวังอย่างแรง เพราะขนาดราชาแล้วแต่ผีมือมันอ่อนเหลือเกินอ่ะ
                        แต่จบมาแระก็โล่งและสบายใจซะที รถก็ซื้อฟรี ซ่อมก็ฟรี อิอิ สบายเงินในกระเป๋า แต่พวกของแต่งยังเสียตังอยู่ซะงั้นนี่
                        เด๋วรอ Rumble Pad II เคลมเสร็จเมื่อไหร่จามาทำอันดับใน Board Leader หุหุ

Comment

drag ยกล้อ ใช้ขับหลัง แล้ว shift ปกติ แต่ พอรุ้สึกว่า ล้อหน้าจะตก ก้กดนอสแล้ว shift ดีๆ เหรอไม่ดี ก็ได้ 200m+ ก็ชนะแล้วงับ

Comment

เพิ่งเริ่มมาไม่นานเองแต่ก็ยังชอบภาคเก่ามากกว่าเพราะมันรู้สึกได้ขับต่อเนื่องมากว่า แต่ภาคนี้มันซอยย่อยเป็นสเตจต้องมาโหลดเข้าออกบ่อยๆ....แต่ก็มันส์ไปอีกแบบจะได้ไม่ซ้ำซาก

Comment

ใครมีสูตรเกมส์นี้มั้งครับ

Comment

ไม่เล่นแล้ว....ไม่มันเลย

Comment

Working...
                                X