Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อคืนฝันว่าได้เล่นเกมในอีก20ปีข้างหน้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

20 ปี เกมคงเป็น อีกมิตินึงที่ Player เข้าไปอยู่ในโลกเกม
    แล้วเล่นไม่จบคงไม่ได้กลับออกมาอีก

Comment

สมชื่อเลย 555+

Comment

20ปีข้างหน้าผมคงเลิกเล่นเกมแล้วล่ะ อนาคตคงได้เล่นของจริงล่ะไม่ว่าจะสงครามแย่งพลังงานที่ใกล้หมดโลก น้ำท่วมโลกแย่งแผ่นดินที่อยู่อาศัย คงไม่ต้องเล่นกันแล้วล่ะเกม

Comment

20 ปีข้างหน้า พวกเราๆท่านๆคงกลายเป็นปู่กันเเละหละ ก๊ากกั๊กกักกัก

ปล่อยให้หลานมันเล่นกันเต้อะ

ปล.เเต่ก้อหน้าคิดนะ อิก20ปีเราจะยังเล่นเกมส์กันอยู่ไหม

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน111 View Post
            เงียบปากไปเลยครับ ไม่พอใจก็เงียบปากไปเลย เวปกระทู้นี้คุยกันสนุกๆครับ ถ้าไม่พอใจก็อย่าเข้ามาดูครับ สงสัยคุณจะมาจากเวป EA TH
            อย่าดีแต่เ***ครับเว็บนี้เค้ามีแต่คนเล่นครับ เห็นมันเขียนแล้วขึ้นเลยกู

Comment

เล่นเกมจนกว่าจะตายครับก่อนขาดใจตายขอเล่นเกมก่อนครับ 555

Comment

อีก20ปีผมอาจเลิกเล่นเกมถาวรไปแล้วอ่าครับ อีก20ปีลองคิดดูว่าว่าคนอายุ40ปีมานั้งเล่นเกมกับเด็กๆอายุวัยรุ่น มันดูแปลกๆครับ

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                  20ปีข้างหน้ายังมีเกรียนอยู่มั้ยอ่ะครับ

มีครับ ทุกยุคทุกสมัย ต่อให้อีก2000ปีข้างหน้าคนเห็นแก่ตัวก็ยังมีอยู่ จะเห็นได้ว่าศิล5พระพุทธเจ้าใช้กันมา2500ปีแล้ว ใช้ได้ไม่มีล้าสมัย แถมคนยังเห็นแก่ตัวมากกว่าอดีตเป็นหลายเท่า

Comment

จะอายุ40-50-60ผมก็เล่นครับแก่แล้วก็เล่นได้เกมเมอร์มันอยู่ในจิตใจสายเลือดแล้ว 5555

Comment

-*-

Originally posted by ผู้มาเยือน111 View Post
                      เงียบปากไปเลยครับ ไม่พอใจก็เงียบปากไปเลย เวปกระทู้นี้คุยกันสนุกๆครับ ถ้าไม่พอใจก็อย่าเข้ามาดูครับ สงสัยคุณจะมาจากเวป EA TH
                      แปลเป็นภาษาถิ่นบ้านมันได้ว่า ''โฮ่ง โฮ่งโฮ่ง โฮ้ง บรู๊วววววววววววววว''

ว่าไครด่าไครไม่มีไครว่า แต่รับผิดชอบกับคำพูดหน่อยละกันครับ

Comment

อีก20 ปีผมดูหลานผมเล่นดีกว่าครับ อิอิ
                        เอาเวลาไปหาเงินดีกว่า
                        ปล. เงินไม่ได้ให้ทุกสิ่ง แต่ก็ให้ลูกหลานผมไม่ลำบากละกัน

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                          20ปีข้างหน้ายังมีเกรียนอยู่มั้ยอ่ะครับ
                          เกรียนก็กลายพันธุ์ได้ครับ

Comment

เค้าว่าอีก 6 ปี กทม จะจมน้ำน่ะ เป็นไปได้ป่าว
                            มนุษย์หนอ เปรียบเสมือน ตัวกัดกินโลกจาว่าไปก็ไม่สำนึก

Comment

Originally posted by amppeter View Post
                              เค้าว่าอีก 6 ปี กทม จะจมน้ำน่ะ เป็นไปได้ป่าว
                              มนุษย์หนอ เปรียบเสมือน ตัวกัดกินโลกจาว่าไปก็ไม่สำนึก
                              ที่เป็นอย่างงั้นเพราะคนต่างจังหวัดน้ำประปายังเข้าไม่ถึง เค้าเลยใช้น้ำบาดารจากใต้ดินไงครับ

Comment

ขำๆครับพี่น้อง

Comment

Working...
                                X