Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อคืนฝันว่าได้เล่นเกมในอีก20ปีข้างหน้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อคืนฝันว่าได้เล่นเกมในอีก20ปีข้างหน้า

20ปีข้างหน้านี้เรายังใช้คอมกันอยู่แต่เป็นแบบนาโนนะ

ในเกมนี้ภาพเหมือนจริงมากแต่ก็ยังดูออกว่าไม่ใช่ภาพจริงอยู่ดีเป็นเอนจิ้นแต่ว่าใกล้เคียงมาก
    คีบอร์ดกับเม้านี่จะเป็นคนละอย่างกันจะมีคีบอร์ดสำหรับเล่นเกมโดยเฉพาะ มีอยู่แค่ไม่กี่ปุ่มเท่านั้นเช่นมีแต่พวกปุ่มขึ้นลงซ้ายขวานั่งกระโดดพวกนี้ และเม้าจะเป็นแบบใหม่สามารถกระตุ้นพลังงานไฟฟ้าเข้าไปในร่างกายทำให้เร็วขึ้น แม่นขึ้นก็ได้ (แต่ไม่มีอึดขึ้นนะ555)คนยังใช้จอกันเหมือนเดิมแต่เวลาเล่นเกมจะต้องใส่หน้ากาก

ลองเช็คสเป้คคอมมาแล้วด้วยแหละมันใช้ dx15.1 นะ ส่วนการ์ดจอcpuในอีก20ปีข้างหน้านั้นแทบจะเหมือนกันหมดมันเหมือนทำให้แรงกว่านั้นไม่ได้อีกแล้วแถมราคาแค่3หมื่นบาทต่อเครื่องเองไม่มีกระตุก 55555+

เราลองเล่นcrysisในอีก20ปีข้างหน้าแล้วด้วยแหละ เฟรมเรทประมาณ9999 (โคตรเวอร์555+)

Comment

เพื่อ ?

ถึงขนาดใช้คอมเป็น สมัครเมมเบอได้ สมัครเมลเป็น น่าจะคิดอะไรที่มันดีกว่านี้หน่อยยนะครับ

มาจากเวป AUCTION ปะเนี้ย

Comment

Originally posted by BOYWA View Post
        เพื่อ ?

ถึงขนาดใช้คอมเป็น สมัครเมมเบอได้ สมัครเมลเป็น น่าจะคิดอะไรที่มันดีกว่านี้หน่อยยนะครับ

ใจร้ายที่สุด..งิงิ

Comment

จินตนาการสูง ทำไปได้

Comment

เเต่ขอผมอีก8-10ปี ที่ผมรู้มันจะไม่เป็นนาโนเเล้วคับ เป็นอิเล็กตรอนเเล้วคับ เล็กมากๆๆๆๆๆ
            จนกินๆไฟกันเเต่ไม่เกิน15w ถือว่าสูงสุดเเล้วคับ ต่ำสุดๆก็0.5w คับ ไม่มีการปล่อยความ
            ร้อนใดๆออกมาอีกเเล้วคับ เเล้วประกอบครั้งเดียวใช้ได้เป็นสิบๆปีคับ อีก4-6ปีน่าจะมีDX10+
            SM5.0 เเสดงภาพเหมือนคนจริงๆเเล้วคับ

Comment

อีก 20 ปีข้างหน้าจะเป็นสิ้นโลกครับคงไม่มีโอกาสได้เล่นกันหรอก

หะ หะ ล้อเล่นครับอย่างเคลียด

Comment

Originally posted by BOYWA View Post
                เพื่อ ?

เงียบปากไปเลยครับ ไม่พอใจก็เงียบปากไปเลย เวปกระทู้นี้คุยกันสนุกๆครับ ถ้าไม่พอใจก็อย่าเข้ามาดูครับ สงสัยคุณจะมาจากเวป EA TH

Comment

เราตั้งกระทู้นี้เฮฮาคลายเครียดนะ อย่าคิดมาก

แต่มันฝันอย่างงี้จริงๆนะ 555

Comment

ฝันดีเน้อ

Comment

แค่ฝัน ผมว่ามันก็ไม่ผิดนิครับ ทุกคนมีสิทธิที่จะฝัน

Comment

20ปีข้างหน้ายังมีเกรียนอยู่มั้ยอ่ะครับ

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                          20ปีข้างหน้ายังมีเกรียนอยู่มั้ยอ่ะครับ
                          อาจจะหลงเหลืออยู่บ้างแหละครับ^^ พวกนี้สูญพันธ์ยาก หุหุ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน111 View Post
                            เงียบปากไปเลยครับ ไม่พอใจก็เงียบปากไปเลย เวปกระทู้นี้คุยกันสนุกๆครับ ถ้าไม่พอใจก็อย่าเข้ามาดูครับ สงสัยคุณจะมาจากเวป EA TH

Comment

อืม ... เกรียนมียังดีกว่า พวกที่ เป็น เทพ แต่ไม่รู้ว่าเป็นเกรียน
                              -ขอเวลา ถึงปีหน้า ผมจะออกสินค้าวอเตอร์บล็อก มาโชว์ ตอนนี้ 60 เปอร์แล้ว ถ้าผมเกรียนแต่ทำเรื่องเทพๆได้ แต่ถ้าพวกเทพทำเรื่องเกรียนๆ ผมจะตบกระบานให้ลันเลย ถึงจะเป็นรุ่น พ่อ พี่ ก็ไม่สน เพราะผมใหญ่

Comment

Working...
                              X