Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นเกมนี้บ้าง World In Conflict เป็นอย่างไรบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นเกมนี้บ้าง World In Conflict เป็นอย่างไรบ้าง

ใครเล่นเกมนี้บ้าง World In Conflict เป็นอย่างไรบ้าง

เป็นแนวเดี่ยวกับ Company ไหมครับ

แล้วความมันนะครับ ...

ใครเคยเล่นแล้ววิจารณ์ให้หน่อยครับ
    Attached Files

สนุกดี เล่นง่ายๆ ส่วนมากจะใช้แต่การสั่งการโจมตีจากอาวุธระยะไกลๆ อลังการกราฟฟิคสวยงาม ทานสเปคค่อนข้างมาก......แต่ถ้าให้เล่นอินกับเนื้อเรื่อง ผมชอบ COH มากกว่าครับ...

Comment

ลุยอย่างเดียว ไม่ต้องปั๊มยูนิต กราฟฟิคตอนระเบิดสวยดี ตอบได้แค่นี้แหละคับ เล่นไปนิดเดียวเอง

Comment

ผมว่าหนุดดี ชบตรงที่มุมมองอิสระ หมุนไปไหนก็ได้ ภาพก็สวยดี

Comment

http://www.monavista.com/webboard/showthread.php?t=3549

Comment

ผมว่ามันก็หนุกดีนะ ไม่ต้องมานั่งเก็บแร่ให้เสียเวลา แต่เสียอย่างนึงคือ มันไม่มี skirmish ให้เล่นอ่ะ เล่นตามเนื้อเรื่องไปเรื่อยๆ ซึ่งถ้ามาเทียบแล้ว ผมว่า้ถ้าคุณอยากเล่นเกมส์แนวนี้อีก จะมีเกมส์ชื่อ Ground Control 1&2 ซึ่งจะเป็นเกมส์แนวๆนี้เลย แต่ออกแนวอนาคตนิดนึง ผมว่ากราฟฟิึคก็ไม่ได้น่าเกลียดออกจะสวยงามมากด้วยซ้ำในภาค 2 นะครับ สนุกมาก ขอแนะนำเลย

Comment

สนุกดีครับ ระเบิดอลังการดี แต่ผมชอบ COH นะ

Comment

Originally posted by sinblastian View Post
                ผมว่ามันก็หนุกดีนะ ไม่ต้องมานั่งเก็บแร่ให้เสียเวลา แต่เสียอย่างนึงคือ มันไม่มี skirmish ให้เล่นอ่ะ เล่นตามเนื้อเรื่องไปเรื่อยๆ ซึ่งถ้ามาเทียบแล้ว ผมว่า้ถ้าคุณอยากเล่นเกมส์แนวนี้อีก จะมีเกมส์ชื่อ Ground Control 1&2 ซึ่งจะเป็นเกมส์แนวๆนี้เลย แต่ออกแนวอนาคตนิดนึง ผมว่ากราฟฟิึคก็ไม่ได้น่าเกลียดออกจะสวยงามมากด้วยซ้ำในภาค 2 นะครับ สนุกมาก ขอแนะนำเลย
                สนุกนะคุมกล้องง่ายดี เนื้อเรื่องก็ดี movie ก็สวย ส่วน skirmish ก็เข้าไปที่ผู้เล่นหลายคนสร้างห้องเล่นแบบ แลน กัน แล้วก็ add บอท ใส่ก็ได้นิ สนุกดีออก

Comment

หนุกสวย เล่นง่าย มุมกล้องอิสระ โอเคเลยยอด

Comment

ผมว่า coh หนุกกว่าเยอะ

Comment

Working...
                    X