Announcement

Collapse
No announcement yet.

สดๆเลยX1950ProกับSempron3000+@2.2Ghz

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สดๆเลยX1950ProกับSempron3000+@2.2Ghz

ไปส่อยมาเมื่อว่านของ Sapphire ครับ 9300บาทใจจิงอยากได้ของPower Color แต่ของยังไม่มา
    แต่ราคามาแล้ว 9550บาทคับ

กล่องครับ

ตัวการ์ดครับค่อนค้างยาวทีเดียว เวลาใช้งานความร้อนก้อ 45-55 ครับ เล่นเกมส์อยู่ที่ 60-67

ในกล่องมีสายต่อออกทีวี หัวแปลง 2อัน สายครอสไฟล์ แผ่นไดร์เวอร์ เกมส์มะมีแถมครับ

มาดูผลเทสกันครับ สเป็กที่ใช้ Sempron3000+@2.2Ghz Ram Kingston 512*2

คะแนนก้อออกมาดูดีสำหรับเครื่องที่ไม่แรงเท่าไหรถ้าใช้กับเครื่องแรงๆคงกระฉุดกว่านี้
    หมดละครับอิอิสรุปว่าถ้าใช้x1950proจิงๆแล้วของPower Colorน่าจะดูดีสุดทั้งพัดลมและ
    คอร์/แมม รุ่นอื่นๆจะ 580/1380 ของ power จะอยู๋ที่ 600/1400 ราคาต่างกัน 250บาทเองด้วย
    ครับ

Comment

power color มาแล้วครับ เห็นที่งานคอมมาท 9250 รุ่น 256 ครับผม (ตัวที่เห็นหน้าเว็บนี้นั้นแหละ)

Comment

แรงดีครับ ขนาดแค่ sempron นะเนี้ย

Comment

เหอๆๆ ถ้า คนรูคงน่าดูชม เหอๆๆ

Comment

ส่วนของ Power คอมมาท มาแล้วแต่ที่พันทิพของยังไม่มาครับผม

Comment

ในงานคอมมาร์ทเห็นราคา 8900 บาท
              ตอนแรกกะถอยตัวนี้แหละ แต่ว่าขี้เีกียจกลับไปซื้อ

แต่ถ้าได้เห็นผลนี้ก่อนคงกลับไปถอยมาแว๊ว เสียดายจัง

Comment

คุ้มดีนะครับตัวนี้

Comment

ครับแต่ไดร์เวอร์ที่ให้มากับการ์ดมันทะแมงๆเล่นนิสแล้วภาพเละต้องไปโหลดไดร์เวอร์จากเว็บ ATI อีกทีครับถึงหาย

Comment

Originally posted by Hangger View Post
                    มาดูผลเทสกันครับ สเป็กที่ใช้ Sempron3000+@2.2Ghz Ram Kingston 512*2

คะแนนก้อออกมาดูดีสำหรับเครื่องที่ไม่แรงเท่าไหรถ้าใช้กับเครื่องแรงๆคงกระฉุดกว่านี้
                    หมดละครับอิอิสรุปว่าถ้าใช้x1950proจิงๆแล้วของPower Colorน่าจะดูดีสุดทั้งพัดลมและ
                    คอร์/แมม รุ่นอื่นๆจะ 580/1380 ของ power จะอยู๋ที่ 600/1400 ราคาต่างกัน 250บาทเองด้วย
                    ครับ

ทำไมตู้ปลา ท่านได้คะแนนน้อยจัง เท่า 6800GS(AGP) ผมเลย แต่อย่างอื่น ผมแพ้ราบคาบ

Comment

อันนี้ไม่รู้จิงไหมนะครับเคยได้ยินมาว่าการ์ด ATi เทสตู้ปลาไม่ดีเท่า Nvidia และก้อพวก 2003
                      แต่ 2005 2006 ของ ATi จะแรงกว่าหน่อยอันนี้ที่เคยได้ยินมานะไม่รู้ว่าจิงไหมป.ล cpu ป่มมะแรงด้วยแหะๆ

Comment

ตู้ปลา มันเก่าแย้ว ใช้มาหลายปี ไม่รับ technology ใหม่ นะจ๊ะ อย่าไปคิดมากกะ ตู้ปลา ดูที่ 06 กันจะดีกว่า

Comment

การ์ดสวยดีครับ

Comment

เอามาให้ผมขุดพลังให้มั้ย อิอิ

Comment

สวยดี

Comment

Working...
                              X