Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาราคา อุปกรณ์คอมบาง ชิ้นที่ งาน Power Buy GarndSale เซนทรัลลาดพร้าวมาฝาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาราคา อุปกรณ์คอมบาง ชิ้นที่ งาน Power Buy GarndSale เซนทรัลลาดพร้าวมาฝาก

งานมีถึงวันที่2 ธค ครับ พอดีวันนี้ไม่ได้ไปที่บูท เลยมีโอกาศ เข้า เวป ดูราคากันเลย

LCD 4:3 17 3900 ACER
    LCD 16:9 17 4900 ACER
    LCD SAMSENG 202N ถ้าจำรุ่น ไม่ผิด 5500+-
    LCD 16:9 เครียไบร์ ACER 7900 เดียวอีก 2-3 วัน เหลือ 5900 NEW
    LCD 16:9 22" 7090 ACER NEW
    LCD 4:3 SAMSUNG 22" 6900

ของโชว์ มีประกัน เอิ้กๆๆ

NOTBOOK

SONY ตัวที่ ขาย 69000 เหลือ 35000 สุดขั้วตัวนี้ เอิ้กๆๆ
    ACER T7200 7600GF DVD DLUE RAY ถ้าจำไม่ผิด ปกติขาย 75000 รุ่นโครตใหญ่ ขาย 35000
    BENQ
    ASUS
    โครตรถูก

ของโชว์ทั้งนั้น มีประกัน ไม่ลงวินโดวให้ (ช่างวินโดว์มัน)

แถม

LCD TV 4:3 SHARP 21" 6400
    TV SONY จอแบบ CTR 21" 2500
    TV SONY จอแบบ CTR 29" 4500
    LCD SHARP 26" HDMI/VGA/ครบ 14900
    LCD SONY 46" 69000 เหลือ 39000

และ อีก นับรายการไม่ถ้วน ตาลาย เอิ้กๆๆๆ

fyo

Comment

ต้องลองไปเดินแฮะยิ่งอยู่ใกล้ที่ทำงานซะด้วย

Comment

Originally posted by Unjikung View Post
        ต้องลองไปเดินแฮะยิ่งอยู่ใกล้ที่ทำงานซะด้วย

กลับมารายงานบ้างนะครับ

Comment

โหะๆๆๆ ของดีราคาถูกจริงๆ

Comment

LCD TV ถูกมากเลย น่าสนใจ

ลิงค์ไหนครับ ผมเห็นแต่อันนี้ http://www.powerbuy.co.th/ac_Brochure3.aspx

ถ้าใครพลาดครั้งนี้ก็น่าเสียดาย แต่ก็ยังมี commart ต้นเดือนธันวา ให้ไปอีก
            Last edited by Skywalker-; 28 Nov 2007, 15:51:38.

Comment

พวกนี้ มันรู้กัน ครับ วันสุด ท้าย พนักงานขาย จะมีสิทธิลดราคา คามความพพอใจ แต่ พนักงานจะ บอกให้เพื่อน หรือพอค้าที่จับของถูกไปกวาดเรียบครับ ที่งาน sony 21'' จอแบบ ราคา 2500 ถูกคนๆเดียวจองไปมากกว่า 30 เครื่องครับ

ผมรอวันสุดท้าย ติดสินบนพนักงานไว้แล้ว 22" ACER วาย 5900 อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                พวกนี้ มันรู้กัน ครับ วันสุด ท้าย พนักงานขาย จะมีสิทธิลดราคา คามความพพอใจ แต่ พนักงานจะ บอกให้เพื่อน หรือพอค้าที่จับของถูกไปกวาดเรียบครับ ที่งาน sony 21'' จอแบบ ราคา 2500 ถูกคนๆเดียวจองไปมากกว่า 30 เครื่องครับ

ผมรอวันสุดท้าย ติดสินบนพนักงานไว้แล้ว 22" ACER วาย 5900 อิอิ
                นั้น ของดีโดนติดสินบนซะแระ อิๆ

Comment

LCD SONY 46" 69000 เหลือ 39000
                  ตัวนี้ที่คุณ Wikorn บอก ใช่ LCD TV ของ Sony Bravia รึป่าวครับ เพราะถ้าของ Sony Bravia
                  ขนาด 46 นิ้ว ราคาจิงน่าจะเหยียบหลักแสนนะ คงไม่ใช่ 69000

Comment

Originally posted by General View Post
                    ตัวนี้ที่คุณ Wikorn บอก ใช่ LCD TV ของ Sony Bravia รึป่าวครับ เพราะถ้าของ Sony Bravia
                    ขนาด 46 นิ้ว ราคาจิงน่าจะเหยียบหลักแสนนะ คงไม่ใช่ 69000
                    บาร์เวีย ตัวเบ้อเลิ้ม อยู่ที่ มุม จอเลย ครับ ไปดูเองแล้วจะรู้ว่า จริงใหม

Comment

Originally posted by Skywalker- View Post
                      LCD TV ถูกมากเลย น่าสนใจ

ลิงค์ไหนครับ ผมเห็นแต่อันนี้ http://www.powerbuy.co.th/ac_Brochure3.aspx

ถ้าใครพลาดครั้งนี้ก็น่าเสียดาย แต่ก็ยังมี commart ต้นเดือนธันวา ให้ไปอีก
                      ประมาณวันที่เท่าไหร่ครับ
                      อยากรู้

Comment

หุๆๆๆราคาโดนใจจิงๆๆครับท่าน

Comment

ประกันมีปรกติหรือเปล่าครับท่าน Wikorn ถ้ามีจะไปสอยสักหน่อย

Comment

อยากไปจัง

Comment

Originally posted by CROW View Post
                              ประกันมีปรกติหรือเปล่าครับท่าน Wikorn ถ้ามีจะไปสอยสักหน่อย
                              มีประกันครับ

ทีเด็ด ใครสนใจ จอ แอปเปิ้ล 20" ซีนีม่า ดิสเพลย์ วาย ปกติ 25000 มีเครื่องเดียว จอมีรอย ถลอกที่ขอบจอด้างข้าง ขนาดเท่าปลายปากกา ตัวหน้าจอใหม่กิก ผม ซื้อได้ 20000 0863037505 โทรมาถ้าจะเอา เดียวซื้อให้

Comment

Working...
                              X