Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีร้านไหนทำ Bsel ให้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีร้านไหนทำ Bsel ให้บ้างครับ

ผมจะซื้อ com ใหม่ แล้วจะให้เค้าทำ Bsel ให้เลย มีร้านไหนทำให้บ้างครับ

ถ้ามี ผมจะไปซื้อเลย

ขอบคุณมากครับ

ผมว่าทำเองดีกว่าครับ ไม่ยากเลย

Comment

บอกตามตรงครับ ไม่กล้าทำเอง ถ้ามันไม่สำเร็จเกิดผิดพลาดขึ้นมา ผมเครียดตายเลย ให้คนที่เคยทำ หรือเชี่ยวชาญทำดีกว่า

Comment

เชี่ยวชาญที่ว่าคือเคยแต๊บใช่ไหมครับ (ผมเมนบอร์ด 2)

Comment

จะมีร้านไหนทำให้หรอครับนี่

ทำเองไม่เห็นยากเลยครับ ผมก็ทำเอง ใช้แค่ฝายาคลู+เทปใส ใช้เวลาทำไม่ถึง 30นาที ยิ่งประกอบเครื่องใหม่นี่ชอบเลย คือไม่ต้องแกะออกแล้วประกอบเข้าไปใหม่ี

Comment

ตามคนอื่นๆเลยครับ แรกๆก็ไม่กล้า แต่พอได้อ่านกระทู้bselตั้งแต่หน้าแรก-สุดท้าย มันก็ทำได้เองอ่ะครับ จะเสียก้ขอเสียในมือเราเองดีกว่า เพราะถ้าจะพลาดคนชำนาญๆมันก้พลาดได้ทั้งงั้น ^^ เล็งดีๆ มือนิ่งๆ อ่อลืมไป อาจจะต้องตัดกันหลายรอบๆหน่อยนะ ถ้ามันไม่ผ่าน อิอิ

Comment

ลุยเองโลด

Comment

ทำ พลาด มันก็ไม่พัง หลอกครับ ผมเคยทำพลาด ยังไม่พังเลย ก็ใช่ดี แรงด้วย

Comment

ตกลง ไม่มีใครทราบใช่มั้ยครับ ว่ามีร้านไหนที่ทำให้บ้าง

Comment

ทำเองดีกว่าครับ -*-

Comment

Do It Yourself

Comment

คิดให้ดีก่อนทำนะครับ
                        -----------------
                        ประกันอาจจะหายวับไปกับตา...

Comment

Working...
                        X