Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหน่อยคับ E2140 หาคู่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหน่อยคับ E2140 หาคู่

เพื่อนจะ E2140+MB ที่มี VGA on หาคู่ MB ให้หน่อยคับ
    เอาเป็นว่าราคาต่ำกว่า 3000 อ่ะคับ จะได้ตัวเลือกน้อยหน่อย
    ดู Asrock Conroe 1333 แม่คณก็ไม่รับ แรมบัส 800

ปล.เอามา OC นิดๆโหน่อยๆ 2.5G พอคับ
    แรมคิดว่าจะใช้ Kintoy Hynix 800 1G*2 อ่ะคับ

รบกวนด้วยก๊าบ ส่วนตัวผมเอง E2140+BioStar P35 เรียบร้อยไปละ
    Last edited by Hanaga; 27 Nov 2007, 02:49:20.

ชอบก็ซื้อครับ

Comment

คงเลือกไม่ถูก

Comment

กิ๊กกาบ๊วย GA 945GCM-S2L 1890บาท

Comment

ของผมอย่าใช้ e2140 แต่ต้องเปลี่ยน mb เซ้ง
          Last edited by toon ชาวโลก; 1 Dec 2007, 13:54:15.

Comment

Originally posted by toon ชาวโลก View Post
            ของผมอย่าใช้ e2140 แต่ต้องเปลี่ยน mb เซ้ง
            อย่า หรือ อยากคับ

Comment

เอาอะไรที่มันเสีบได้ ก็คือคู่ของมันครับ หุหุ

Comment

Originally posted by kk View Post
                เอาอะไรที่มันเสีบได้ ก็คือคู่ของมันครับ หุหุ
                ที่คับ คอมนะไม่ใช่คน จะได้เสียบๆ
                เดี๊ยวน้ำไหลขึ้นมาก็แย่ดิ

Comment

Giga DS3 ไปเลยคร้าบ ^^ ไม่ก็รอดูมือสองในเว็บดูก่อนได้คับ ผมซื้อ P5B-VM ผมว่าดีนะไม่แพง แถม เสียงไม่ดังไม่ร้อนด้วย ลองดูคับ

Comment

มันถอย Asrock 1333 ไปแล้วคับ
                    ส่วนผม Biostar P35 ขับ E2140@3.0G
                    และ XMS2 บัส 760@CL 3 3 3 9 CL จมบอร์ดแล้วจ้า

Comment

Working...
                    X