Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมlock shaderแว้วพอลากCoreไปแว้วกดokมานเด้งกลัมาเท่าเดิม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมผมlock shaderแว้วพอลากCoreไปแว้วกดokมานเด้งกลัมาเท่าเดิม

ทำไมผมlock shaderแว้วพอลากCoreไปแว้วกดokมานเด้งกลัมาเท่าเดิม

ผมใช้A650นะ ใช้Rivaลากแว้วอะล็อกไว้แว้วแต่พอกดokcoreเด้งกลับมา650เหมือนเดิม

ขอบคุณคับ

000

Comment

ลองเทส ก่อน Save ยังครับ

Comment

กดtestไม่มีอะคับ คือความคิดผมนะ อยากให้shaderอยู่เท่าเดิมแต่Coreวิ่งไปต่อ

Comment

Originally posted by saikano View Post
          กดtestไม่มีอะคับ คือความคิดผมนะ อยากให้shaderอยู่เท่าเดิมแต่Coreวิ่งไปต่อ
          ก็ติ๊ก Link Clocks ซิครับ

Comment

Working...
          X