Announcement

Collapse
No announcement yet.

Inspire T5400 รุ่นนี้เสีงเป็นไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Inspire T5400 รุ่นนี้เสีงเป็นไงครับ

ตามกระทู้เลยครับ Inspire T5400 รุ่นนี้เสียงเป็นยังไงบ้างครับ

ออกเบส ออกใส ออกบวมยังไงใครเคยทดสอบแนะนำทีนะครับ และอีกอย่างครับ
    มันเอามาดูหนัง 5.1 ดีรึเปล่า เน้นดูหนังตัวนี้เหมาะมั้ยครับ หรือถ้ามีตัวที่น่าสนใจกว่า
    ในราคาไม่เกิน 3000 บวกลบนิดหน่อย ก็แนะนำทีนะครับ

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าที่ตอบ ใครตอบขอให้รวย ขอให้หล่อ ยังไม่มีแฟนก็ขอให้ได้แฟนน่ารัก
    ใครที่เข้ามาอ่านก็ขอให้โชคดีทุกท่านคร้าบบ

เสียงออกแห้งๆ เสียงใส ดีครับกรุ๊งกริ๊งแต่แหลมไม่ค่อยสุดออกจะกั๊กๆไว้ครับ เหมาะกับ ดูหนังเล่นเกมส์ เบสดีครับ พยามยามปรับไห้มันกระชับหน่อย แจ่มเลย

ท้ายสุด งบเท่านี้หันมามอง Altec Lancing ครับ

Comment

Altec Lancing รุ่นไหนเหรอครับ ท่านโจแนะนำมาว่า Altec lansing 251
      ที่ท่านจะแนะนำประมาณนี้รึเปล่าครับ
      แล้ว Altec lansing 251 ราคา 3100 นี่แพงมั้ยครับ

Comment

Working...
      X