Announcement

Collapse
No announcement yet.

x1950proอยากแรงช่วยแนะวิธีOCหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x1950proอยากแรงช่วยแนะวิธีOCหน่อยคับ

ผมมีX1950 pro อยากOCต้องทำไงคับต้องใช้ โปรแกรม อะไรและไดร์ต้องเป็นตัวไหนคับ
    อยากลองดูเอาแบบลากไปสุดๆเลยนะคับ

rivatuner ก็ได้ครับ ของผมก็ใช้อยู่ sapphire ลาก mem ไม่ได้งง แต่ลาก core 580@640 สุดแล้วคับ เยอะกว่านี้ภาพแตก แต่งงเมมลากแล้วของผมคะแนนลดลง ลากได้แต่คะแนนลด

Comment

ของผม sapphire ลากแล้วเทสปุ๊ปภาพแตกเลย มันร้อนจัด

Comment

Working...
      X