Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวไหนดีครับ ระหว่าง GF 7600 GS กับ Ati 2600 Pro

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวไหนดีครับ ระหว่าง GF 7600 GS กับ Ati 2600 Pro

ตัวไหนดีครับ ระหว่าง GF 7600 GS กับ Ati 2600 Pro

จะซื้อตัวไหนดีครับ มีงบอยู่ประมาณ 3000 นิด ๆ ครับ
    แค่ 2 รุ่นนี้นะครับ ขอบคุณมากครับ

HD2600PRO ครับ แรงพอๆ กัน แต่อนาคตไกลหน่อย (ดร. อย่างน้อย ^^")

Comment

อืมๆ 2600 รุ่งกว่านะ แต่ถ้าจะให้คุ้มต้อง XT
      ส่วนผมก็ใช้ 7600 อยู่ เพราะใช้มานานแย้ว 555 ม่ายมีตังเปลี่ยน
      รอให้การ์ดseriesใหม่ๆตีกันตายไปข้างนึงก่อน แล้วค่อยมาเก็บเอา

Comment

Ati 2600 Pro
        ------------
        ว่าแต่ไม่สน 7900GS หรือครับ ดูจากงบใกล้แค่เอื้อมเท่านั้นครับ
        ------------
        ถ้ามือ 2 งบนี้ล่ะได้เลยครับ 3 พันนิดๆ

Comment

พอดีซื้อ7600 GS มาแล้วครับ คิดว่าจะไปเปลี่ยนเป็น 2600 Pro ดีหรือเปล่า
          ความแรงต่างกันมากไหมครับ

Comment

Originally posted by oottee View Post
            พอดีซื้อ7600 GS มาแล้วครับ คิดว่าจะไปเปลี่ยนเป็น 2600 Pro ดีหรือเปล่า
            ความแรงต่างกันมากไหมครับ
            --------------------------------
            เก็บเงินไว้ก่อนดีกว่าครับ เปลี่ยนตอนนี้ผมคิดว่ายังไม่คุ้มนะครับ
            --------------------------------
            ได้ข่าวแว่วๆมาว่าหลังปีใหม่ จะมีการปรับราคาการ์ดจอลงมาอีกครับ

Comment

เพิ่งซื้อมาครับ ถ้าเอาไปเปลี่ยนก็เพิ่มเงินหน่ะครับ ประมาณ 500-600 ครับ
              คิดไม่ออกครับ ว่าจะเอาอย่างไรดี
              Last edited by oottee; 27 Nov 2007, 16:12:17.

Comment

7600GS DDR2 หรือ DDR3 ครับ
                ถ้าเปนDDR3 ก็ไม่ต้องเปลี่ยนหรอก

Comment

ddr 2 ครับ 256 MB

Comment

เออ ATI HD 2600 PRO มันแรงพอๆ กับ 8600 GS ไม่ใช่หรือครับ

Comment

Originally posted by Dojo-mAn View Post
                      เออ ATI HD 2600 PRO มันแรงพอๆ กับ 8600 GS ไม่ใช่หรือครับ
                      8600 gs ไม่มีนะครับ มีแต่ 8600 gt

Comment

Working...
                      X