Announcement

Collapse
No announcement yet.

cysis ด้านบนเรือรบผ่านยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cysis ด้านบนเรือรบผ่านยังไงครับ

ด้านนี้อะครับหาวิธีผ่านไม่ได้อะครับ

Last edited by monkomoro45; 13 Aug 2008, 09:50:29.

เดินไปให้ไกลจากเรือครับแล้วก็ใช้กล้องส่องทางไกลส่องเรือนั้น ให้มันล็อคเป้าแค่นั่น จบละครับ

Comment

ขอบคุณมากเลยครับ

Comment

Originally posted by crYsIs View Post
        เดินไปให้ไกลจากเรือครับแล้วก็ใช้กล้องส่องทางไกลส่องเรือนั้น ให้มันล็อคเป้าแค่นั่น จบละครับ
        ตามนั้นเลยครับ

Comment

กำลังถึงด่านนี้พอดี อิอิ ขอบคุณด้วยคนครับ

Comment

ต้องปิด GPS Jammer ที่ห้องใต้เรดาห์ก่อนครับ ห้องจะอยู่ทางซ้ายของทางที่ท่านขึ้นมา พอฆ่าทหารหมดแล้วก็เข้าไปในห้องนั้นแล้วไปที่ เครื่องที่หน้าตาเหมือนโน้ตบุคแล้วกด use (f) จากนั้นจะมีวิทยุมาบอกให้เรากำหนดเป้าด้วยกล้องส่องทางไกล ให้ลงจากเรือแล้ว เดิน***งออกไปสักหน่อยใช้กล้องส่องทางไกล(B) ส่องที่เรือแล้วกดปุ่มยิง เครื่องบินจะมาทิ้งระเบิดใส่เรือครับ ก่อนล็อคเป้าทิ้งระเบิด หาเครื่องยิงจรวดติดตัวไว้สักอันก่อนะเพราะเด๋ว ฮ. ของฝ่ายโน้นจะมาไล่ยิงคุณอีกรอบ

Comment

Working...
            X