Announcement

Collapse
No announcement yet.

บนลงไดร์เวอร์กาด์รจอ ปุบภาพจะเน่าทันที่เลยอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บนลงไดร์เวอร์กาด์รจอ ปุบภาพจะเน่าทันที่เลยอะครับ

เป็น โน้ตบุก ชิบเซต945 xp home อะครับ
    มันเป็นอะไรอะครับ

โน๊ตบุ๊ก เข้าศูนย์ดีกว่าครับ

Comment

อาการนนี้ มันเสียรึป้าวอะครับ พอดีของญาติ คือมันโดนไวรัส เป็นร้อย ปิดเครื่องไม่ได้ ทีนี้ลอง ลงแอนตี้สเกนดู เสร็จภาพเสีย ปิดเครื่องได้

Comment

ของผมก็เป็น แต่เป็นของ ATI นะครับ
        อาการก็คือ เมื่อผมลงวินโดว์ใหม่ ๆ ยังไม่ได้ลงไดรเว่อร์การ์ดจอ
        มันก็เปิดติด แต่เล่มเกมส์ไม่ได้

พอลงไดรเว่อร์จริง ๆ ภาพเน่าเลย

วิธีแก้คือ รีสตาร์ท
        แล้วลงไดรเว่อร์ซ้ำครับ

ของผม อาการภาพเน่าหาย

แต่ของคุณ ไม่ทราบ ต้องลอง

Comment

modeที่ตั้งค่าเริ่มต้นให้มาเข้าไม่ได้กับจอครับ ลองเปลี่ยนversionดูก่อน

Comment

ในที่สุดก็ต้อง ฟอแมตครับ เลือกแผ่นสุดๆๆๆ โน้ตบุกมันรุนวายจิบ พอถึง ยินดีต้อนรับ Enter ปุบ มันให้กด F3 ออกตลอดเลย 7-8แผ่น -*- เสียเวลาสุดๆๆ

Comment

Working...
            X