คือว่าซื้อโน้ตบุคเบนคิวs41 310ที่คอมมาทอ่ะค่ะ แล้วเค้าแกะสติกเก้อตรงฮาดดิสออกอ่ะค่ะ เค้าบอกว่าเอาไปโกสก้องงแต่ว่าก้อให้เค้าทำไป แต่ทีนี้เหนเค้าบอกกันว่ามันจาไม่รับประกันอ่ะค่ะ จิงหรือเปล่าค่ะ แต่เคยโทไปถามร้านที่ซื้อเค้าว่าไมเปนไรอ่ะค่ะ ก้อไร้ว่าจิงป่าว เครียดมาเลยค่ะ ถ้าจิงควรทำไงดีค่ะ แล้วก้อเวลาเล่นเกมอ่ะค่ะ กดเอฟหนึ่งเอฟสองบ่อยๆ แล้วเครื่องจาขึ้นบลุสกีน แต่ว่าอ่านไม่ทันอ่ค่ะ แล้วเครื่องจารีสตาร์ทอ่ะค่ะ ควรทำไงดีค่ะ กับสองปันหานี้ ช่วยด้วยค่ะ