Announcement

Collapse
No announcement yet.

compaq V3000 มันเลือกแผ่นวินโดนจังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• compaq V3000 มันเลือกแผ่นวินโดนจังครับ

7-8แผ่นแล้ว อะ ori บูตถึง ยินดีตอนรับ กดEnter ปุบ ทำให้กด f3 ออกอย่างเดียวเลย อะครับ
    เสียเวลาสุดๆๆๆ

แผ่นมันไม่มี sata driver รึป่าวครับ

Comment

ผมใช้ V3416TU ลง winxp 2006 v9 ผ่านไม่มีปัญหา

Comment

ลองหาแผ่นที่รองรับSATA ประมาณ quick 88 ขึ้นไป ลงได้แน่คับ

Comment

ผมก็ไม่ยู้เหมือนกกันแต่ ลงกับ PC กับ HDD ที่เป็น SATAII ได้นี้เกียวกัน รึป้าวครับ
          ที่นี้พอลงเสร็จปับ แป่นคีบอด์ร กด K กับ L กลายเป็น 2 กับ 3 งง เลย
          มันต้องลงไดร์เวอร์คีบอด์บด้วยรึ ครับ

Comment

Working...
          X