Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ 8600GTS ตอนนี้ดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ 8600GTS ตอนนี้ดีไหม

จะซื้อ 8600GTS ตอนนี้ดีไหม คือผมสงสัยว่ามันอาจจะลงราคาอีกในช่วงนี้ กลัวว่าซื้อปุปราคาลงปัป
    (เหมือนตอนซื้อ CPU ซ้อมาแล้ววันต่อมาราคาลดลง 500 บาท โครตเซง)
    ใครมีคำแนะนำช่วยบอกที

ผมคิดว่ารออีกนิด รอสอย 8800GT ตัว256 น่าจะดีกว่านะ ถ้า Ati ก็ 3850
    รอท่านต่อไป

Comment

มีงบซื้อการ์ดจอเท่าใหร่ครับ
      แล้วจะเอามือ1 มือ2 อะ

Comment

8600GTS มันเก่าไปแล้วครับ

มอง HD3850,HD3870,8800GT เถอะครับ
        หรือ
        2900Pro,8800GTS มือสอง

Comment

มาเอาของฟรีที่นี่ม่ะ

http://th.forum.giga-byte.com/viewtopic.php?t=255

Comment

ถ้างบประมาณนั้น น่าสนใจ 3850 มากกว่าจริงๆ

Comment

ใครอยากได้บอกนะ ปล่อย 4500 เอง PM มานะ รุ่นพิเศษ EXO core 700 mem 2200 แรงสุดๆ ของใหม่ด้วย

Comment

เชียร์ 3850 ครับ แรงคุ้มค่า มากครับ

Comment

เชียร์ 3850 อีกคน ว่าแต่... ของมันมีขายที่ไหนมั่งนี่

เดินดูในเซียร์ ผมยังหาไม่เจอเลย (ขี้เกียจไปไกลงะ T_T)

ปล. ว่าแ่ต่เล่นของ Sapphire หรือ Powercolor ดีละนี่ - -a
                  Last edited by jroute66; 28 Nov 2007, 09:27:17.

Comment

มองๆ 3850 ใว้ก็ดีครับ คุ้มค่า

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
                      มาเอาของฟรีที่นี่ม่ะ

http://th.forum.giga-byte.com/viewtopic.php?t=255
                      แล้วถ้าแฟนไม่ให้่มี Gig(abyte) ล่ะ จะทำไง
                      เห็นโฆษณาว่า "อยากมี GIG มั้ย" ตลอด อิอิ

Comment

ที่ปล่อย4500เนี่ยการ์ดอะไรหรอครับขอดูสเปคเต็มๆหน่อยครับ

Comment

Working...
                        X