Announcement

Collapse
No announcement yet.

Aspire 4520G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Aspire 4520G

Aspire 4520G-200512Mi

คือผมข้องใจรุ่นนี้ครับ ที่เค้าว่าถ้ามีG ต่อท้าย แสดงว่ารุ่นใหม่ใช่หรือป่าวครับ //เจมสโตน

ผมยังมืนๆอยู่

ขอบคุณครับ

..

ผมก็มองรุ่นนี้ กะถอยสิ้นปี...ช่วยวิจารณ์หน่อยครับ ใคร ๆ ก็บอก acer ห่วย ผมชักลังเลแล้วเนี้ย..

Comment

Originally posted by jjackk View Post

คือผมข้องใจรุ่นนี้ครับ ที่เค้าว่าถ้ามีG ต่อท้าย แสดงว่ารุ่นใหม่ใช่หรือป่าวครับ //เจมสโตน

ผมยังมืนๆอยู่

ขอบคุณครับ

..
      ไอที่มี G ต่อท้ายจะเป็นรุ่นที่ใช้การ์ดจอแยกครับ พนง.ศูนย์เขาบอกมาแบบนั้นนะ

Originally posted by ammarin View Post
      ผมก็มองรุ่นนี้ กะถอยสิ้นปี...ช่วยวิจารณ์หน่อยครับ ใคร ๆ ก็บอก acer ห่วย ผมชักลังเลแล้วเนี้ย..
      เล่นเกมได้ระดับนึงครับ ผมใช้อยู่เนี่ย แต่ถ้าทุนหนากว่าตัวนี้หันไป S41 หรืออะไรก็ได้นะครับ
      เชื่อผมเหอะ ตัวนี้เกมคงสุดที่พวก lost planet NFPS (แต่เกมเก่าๆเยอะนา) แล้วล่ะครับ 10 กว่าเฟรมเหอ เหอ เต็มที่ 20 กว่า ต้องก้มหน้าเดินนะ อิอิ แต่ใช้งานทั่วไป ทุเรียนเอาอยู่นะครับ ภูมิใจใช้เอเซอร์...อิอิ

Comment

ขอบคุณครับ คุณ tsunaru ผมคงไม่เปลี่ยนใจแล้ว เล็งมานาน...

Comment

ใช้อยู่คับ เล่น NFS pro ได้อะผมบอกเลยเล่นได้เเต่ปรับภาพกลางๆนะ

Comment

Gจะมีการ์ดจอแยกครับ

Comment

ทุเรียน x2 1.6
              8400GS 128m

Comment

ยังไม่มีใครตอบฟันธงเลยครับ ว่ามันเป็นรุ่นใหม่หรือป่าว G

รุ่นใหม่**ที่เค้าว่ากันว่าได้ปรับปรุงจุดบกพร่องต่างๆของรุ่นเก่าๆที่ใครก็ส่ายๆหน้ากัน
                เช่น ปัญหาเรื่องความร้อน เสียง dvd ฯลฯ

Comment

อ่า เท่าที่ดูยังไม่เจอปันหาครับ ทั้งสามเรื่องที่บอกมา เพราะผมเปิด 24 (บิต) ตั้งแต่ซื้อมา 1 พ.ย. เลย
                  ไม่เคยปิดเลยครับ ยังไม่ร้อนครับ มีแต่อุ่นๆ

Comment

Working...
                  X