Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ วิจารณ์ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ วิจารณ์ให้หน่อยครับ

ช่วยหน่อยครับ วิจารณ์ให้หน่อยครับ

อยากจะถอยแล้วครับ ช่วยหน่อยครับ วิจารณ์ให้หน่อยครับ อาิทิตย์นี้จะถอยแล้ว

ในระดับราคาที่พอๆ กัน ระหว่าง E2180 3260 บาท กับ amd 4400+ 3120 บาท ตัวนี้อะไรคุ้มกว่า หรือ ดีกว่า ยังไงครับ คือ ผมอาจจะ คล๊อก เล็กนอ้ยนะครับ ผมว่า พวก cap กระป๋อง มันน่าจะใช้ได้นานไม่บวม นะครับ ความชอบส่วนตัว

intel m/b gigabyte p31

amd m/b asus m2n

ทั้งคู่ ram DDR 800 2 GB

VGA 8600GT ขอถามนิดนึงครับ ยี่ห้อ อะไร น่าเล่นครับ มีงบ 4500 ของ xfX หรือ Spark หรือ PALIT จริงๆอยากได้ร่นที่ใช้ cap กระป๋อง
    ยังไม่กล้า ทำ Besel ร้านจะรับทำให้ไหม

CPU เอาเป็น E2140 หรือ X2 4000+ คุ้มค่ากว่าครับถ้า OC
    เมนบอร์ด AMD ราคาไม่แพง ยอดนิยมก็ M2N-E ครับ

8600GT ของ ASUS 4170.- ครับ
    http://advice.computerok.co.th/~advi.../normal_price/

Comment

Working...
    X