Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเช็ค สเปก คอมให้ทีครับ พี่ อันไหนแรงกว่ากัน จะซื้ออ่าครับ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเช็ค สเปก คอมให้ทีครับ พี่ อันไหนแรงกว่ากัน จะซื้ออ่าครับ !!

[775] Cpu P4 3.0GHz 2M/800 MB MSI RAM 1GB HDD 80GB VGA 512MB

1) MB ASUS M3Aมี ช่องSata 4 Slot Ram DDr2 4 Slot ประกัน Dcom หมด 04/11
    2) Athlon 3500+ ซิ๊งค์ของ 754 ครับ ( ซิ๊งค์ตัวเดิมมี แต่ใบพัดหักไป 1 อันครับ )
    3) Ram Kingston(ตัวเตี้ย)DDR 2 1G/800 LT Synnex ( เป็นของใหม่เพิ่งได้มาจากการเครม )
    4) HDD Seagate 80/7200 Sata 2 ประกัน Synnex หมด 06/11 (Nobad)
    5) Vga GF 8400 XFX 256 M. Support To 512 DDR2 ARC หมด 07/11
    6) Dvd-Rw LG Ide หน้าดำ ( ไม่ใช่ตัวในเคสนะครับ ) สายแพรใหม่
    7) Supply Nipda 500 Watts
    8) Case SAN สีดำ มีพัดลม 4 ตัว ที่ฝาข้าง 2 ตัว ด้านหลัง 1 ตัว ด้านบน 1 ตัวฝาเปิดบน

พี่ท่านไหนเก่ง

ช่วยเช็คให้ทีครับ

จะซื้อ มือสอง

เลือกไม่ถูก

เอาเล่นเกมส์ออนไลท์ อ่าครับ

Comment

รอ พี่ๆ มา ชี้่แนะ

= =

Comment

สเปคนี้ ออนไลน์อะเล่นได้ฮะ
        ว่าแต่เค้าจะขายราคาเท่าไหร่ฮะ ทั้งหมดนั่น

Comment

รอดูงบด้วยคน

Comment

รอดูด้วยยยยยย

Comment

ก้ ไม่เกิน 4000 มั้งครับ มือ 2 นะเหนเขาบอก

Comment

ไอ 775 กะ Athlor อันไหนแรงกว่าอ่าครับ

Comment

ข้างบน มันเปน 2 เครืองนะครับ

+.+

Comment

775 รายละเอียดไม่ครบครับแต่ก็เชียร์ AMD แล้วกันครับ

Comment

Working...
                    X