Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA Galaxy GT240 1GB 128Bit ใช้ Driver ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA Galaxy GT240 1GB 128Bit ใช้ Driver ตัวไหนดีครับ

เครื่องผมมันขึ้น Blue Screen หลายรอบแล้วครับ Error Code 0X0000050
    ผมลองหาข้อมูลตามหน้าเว็บมา เค้าบอกว่าเกี่ยวกับ Driver การ์ดจอ หรือไม่ก็แรม
    อันนี้ถูกต้องแล้วใช่มั้ยครับ

ผมเลยจะลองโหลด Driver การ์ดจอใหม่ดู แต่ไม่มั่นใจว่าใช้ตัวไหนดีครับ ระหว่าง
    Driver จากเว็บ Nvidia โดนตรงเลย หรือว่า หา Driver เฉพาะของยี่ห้อ Galaxy ดีครับ
    ช่วยแนะนำหน่อยว่าอันไหนมันน่าจะดีกว่ากัน

ลองใช้ตัวล่าสุดของ Nvidia ก่อนครับ
    ถ้าของ Nvidia มีปัญหาค่อยลองของ Galaxy

Comment

ครับ เดี๋ยวจะไปลองโหลดของ Nvidia ดู
      แต่เมื่อกี้ไปดูในเว็บหลักของ Galaxy มันไม่มี Series 200 อ่ะ
      มีแต่ 400 กะ 500

Comment

Working...
      X