Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซี D รอม ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซี D รอม ครับ

คือว่าผมใช้ CD ROM เก่าแล้วครับ มันรู้สึกจะอ่านช้าๆ หรือก้ไม่อ่าน เอาง่ายๆ มันไม่ลื่นเหมือนของใหม่อะครับ คืออยากจะถามว่า มันจะมีวิธีที่กลับมาอ่านเร็วๆ อีกมั้ยครับ

ลองเปลี่ยนสาย sata / ide ดูหรือยังครับ

Comment

Originally posted by jhahaha555 View Post
      ลองเปลี่ยนสาย sata / ide ดูหรือยังครับ
      มันเกี่ยวกันไหม มันน่าจะเป้นที่หัวอ่านมากกว่าน่ะครับ

Comment

ต้องเปลี่ยนแล้วล่ะครับ

Comment

Originally posted by solw0071 View Post
          มันเกี่ยวกันไหม มันน่าจะเป้นที่หัวอ่านมากกว่าน่ะครับ
          เกี่ยวนะ ลองกับ HDD ได้ผลนะเออ เร็วขึ้นแบบเห็นได้นิดๆ อิอิกำเผ่นหละ

Comment

Originally posted by mookDANG2008 View Post
            เกี่ยวนะ ลองกับ HDD ได้ผลนะเออ เร็วขึ้นแบบเห็นได้นิดๆ อิอิกำเผ่นหละ
            กำ

Comment

Working...
            X