Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาร้า่นรับเจาะ Body Notebook Compaq Cq40

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาร้า่นรับเจาะ Body Notebook Compaq Cq40

คือเครื่องนี้เจ้าของเค้าเอาไว้ใช้งานนะครับ และเล่นเกมพวก popcap อะไรพวกนี้แต่เครื่องมันร้ิอนมากครับ ตัวระบายออกแบบได้ เฮงซวยมากๆครับรุ่นนี้เลยอยากเจาะบอดี้ มีร้านไหนหรือใครรับเจาะบ้างมั้ย เครื่องดับตลอดเลยเซงมากครับ แล้วราคาโน็ตบุ๊คตอนนี้ตัวไหนน่าเล่นมั่งครับ จะเอาไว้เล่น Game สามมิตินะครับ ขอราคาไม่แรงมากครับ

มีใครรับทำมั้ยอยู่ กรุงเทพนะ

Comment

ดันๆหน่อยครับ

Comment

Working...
      X