Announcement

Collapse
No announcement yet.

890GPA-UD3H(2.1)ขอถามเรื่องการตั้งค่าไบออสในการBoot SSDหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 890GPA-UD3H(2.1)ขอถามเรื่องการตั้งค่าไบออสในการBoot SSDหน่อยครับ

890GPA-UD3H(2.1)ขอถามเรื่องการตั้งค่าไบออสในการBoot SSD Corsair Force Series? F120 หน่อยครับ
    (Windows 7/64ที่ใช้อยู่GostมาจากHARD DISKลูกเก่าถ้าลงWindowsใหม่จะดีกว่ามั้ยครับ)

ตามรูปนะครับผมตั้งค่าแบบนี้ถูกมั้ยครับ
    [IMG] [/IMG]

ถ้าผิดตรงไหนช่วยแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by nuuuu; 7 Apr 2011, 09:18:54.

ถูกแล้วนินา

ทำไมถึงชอบโกสกันหว่า ลง OS ใหม่มันแค่ไม่กี่นาทีก็เสร็จแล้ว สมบูรณ์กว่า ตรวจสอบ hardware ใหม่ให้ตรงตามจริง regedit ถูกต้อง

Comment

ชีวิตคนมันรีบ ครับ

BORKED

Comment

Originally posted by sonkub View Post
        ถูกแล้วนินา

ทำไมถึงชอบโกสกันหว่า ลง OS ใหม่มันแค่ไม่กี่นาทีก็เสร็จแล้ว สมบูรณ์กว่า ตรวจสอบ hardware ใหม่ให้ตรงตามจริง regedit ถูกต้อง

Originally posted by Cowboy View Post
        555+ จะรีบไปไหน

Comment

Originally posted by sonkub View Post
          ถูกแล้วนินา

รับทราบครับ ได้windows7/64SP1เดิมๆมาใหม่แล้วครับเดี๋ยวทำ USB Bootเสร็จแล้วค่อยลงwindowsใหม่ครับ
          ขอบคุณสำหรับทุกๆคำตอบนะครับ

Comment

Originally posted by Cowboy View Post

BORKED
            ชอบมากก

Comment

Working...
            X