Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยกันรอบสองครับ GOW

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยกันรอบสองครับ GOW

ด่านที่เจอไอ้ตัวใหญ่ๆ อะคับ จะหาทางออกยังไงครับ โดนเชือดไปหลายรอบแล้วอ่าาาา

ใช่ Berserker ไหมครับ ถ้าใช่ต้องล่อใหม่มันวิ่งชนประตู ไปเรื่อยๆจะออกถึงลานกว้างจากนั้นก็จัดการ ด้วยปืนที่ล๊อคเป้าแล้วมันจะยิงลงมาจากดาวเทียมมั้งครับ เรียกว่าปืนไรไม่รู้จำไม่ได้

Comment

แล้วไอ้ berserker มันอะไรกันหว่า......^^"

Comment

Originally posted by CK View Post
        แล้วไอ้ berserker มันอะไรกันหว่า......^^"
        ใช่ตัวนี้ปะละครับ นี่ละครับ berserker แล้วก็ใช้ปืนในรูปยิงอะครับ
        Last edited by aha; 27 Dec 2008, 18:35:35.

Comment

อืมไม่ทันได้ดูอะตายซะก่อน ^^" เดี๋ยววันนี้จะ save มาดูครับ

Comment

วิ่งไปที่ประตู แล้วยิงล่อให้มันวิ่งมา แล้วก็หลบครับ
            พอล่อออกมาถึงข้างนอก ก็เอาเลเซอร์ยิงใส่มัน

Comment

ไอ้ตัวนี้แหละครับไปดูมาใหม่แล้ว......เจอมันในโถงทางเดินอะคับพอมันโผล่มาทางออกก็ถูกปิดอะคับออกมะได้
              วิ่งไปตรงทางออกจะให้มันมาหาแต่โดนมันสับเสียก่อน......หลบมันยังไงอะคับ..ไม่ค่อยได้เล่นเกมส์แนวนี้เลยเมื่อก่อนลอง
              HL:2 แต่เล่นแล้วเวียนหัวเลยเลิก.....ลองอันนี้มันส์ดี.....หุหุ

Comment

ไม่ต้องล่อให้มันวิ่งชนก็ได้ครับ
                โยนระเบิดใส่ประตูเลยก็ได้ครับ ง่ายดี
                ตอนนี้ผมเล่นถึงเจอเบอเซอเกอรอบ 2
                มันถึงกลางเกมหรือยังครับ

Comment

Originally posted by CK View Post
                  ไอ้ตัวนี้แหละครับไปดูมาใหม่แล้ว......เจอมันในโถงทางเดินอะคับพอมันโผล่มาทางออกก็ถูกปิดอะคับออกมะได้
                  วิ่งไปตรงทางออกจะให้มันมาหาแต่โดนมันสับเสียก่อน......หลบมันยังไงอะคับ..ไม่ค่อยได้เล่นเกมส์แนวนี้เลยเมื่อก่อนลอง
                  HL:2 แต่เล่นแล้วเวียนหัวเลยเลิก.....ลองอันนี้มันส์ดี.....หุหุ
                  ผมใช้วิธี กระโดดพุ่งตัวหลบไปด้านข้างอะครับ

Comment

อันเจอตอนที่หลังจากฉากเฮลิคอบเตอร์ตกอะครับแล้วที่มีฝ่ายเราถูกเสียบสยองไปคนนึง......แล้วก็หนึเข้าไปในตึกแล้วก็มาเจอ
                    ไอ้ตัวนี้แหละ......ตายอนาจมาหลายรอบแล้ววววววว

Comment

้ถามต่อเลย ...

ผมเล่นมาเจอ ตัว แมงมุมยักแล้วครับ ต้องยิงที่้ท้องใช่ใหม่ครับ ยิงลูกปืนหมดแล้วนะครับ ก็ไม่ตาม
                      หนีก็ไม่ได้

แล้วต้องทำไงต่อครับ

Comment

แมงมุม ยิงท้องแล้วพอมันอ้าปากก็ยิงที่ปาก มันจะถอยไปจนสุด ให้ยิงระเบิดสีฟ้าๆสองอันซ้ายขวา มันจะระเบิดตกลงไปในลาวา

Comment

ผมก็มาติดตรงเจ้า Berserker นี่แหละครับ ผมก็ล่อให้มันชนประตูแล้วก็หนีไม่พ้นซักที ใช้วิธีกระโดดออกข้าง แต่หลบทันมั่งไม่ทันมั่ง เล่นไงก็ไม่ผ่านซักที เซ็งเลย

เลยไม่ได้เล่นมาเป็นอาทิตย์แล้วเนี่ย

Comment

จนถึงวันนี้ข้าพเจ้าก็ยังผ่านมันไม่ได้เลย 5555 ตายซ้ำตายซากจิงๆ

Comment

สู้ๆครับ
                              Last edited by troll; 30 Nov 2007, 12:59:16.

Comment

Working...
                              X