Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซอยมาแล้ว ครับ A8JS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซอยมาแล้ว ครับ A8JS

ซอยมาแล้ว ครับ A8JS ที่ Commart

ยังไม่เคยใช้โนตบุ๊คเลยอะ ซื้อแล้วต้องทำยังไงบ้าง(เริ่มแรก)

ไม่ได้ให้เขาลง โปรแกรมให้ด้วยอะ(ขี้เกียจรอ) ต้องลง อะไรบ้างครับ

ลง windows แล้วก็ drivers

antivirus antispyware แล้วก็ Firewall

ที่เหลือก็โปรแกรมที่จะใช้งานครับ

Comment

ถูกต้องคับ Os-Xp ตามด้วยโปรแกรมมาตาฐานที่จำเป็นต้องใช้งานคับ พวกดูรูป ดูหนัง ฟังเพลง ^^ แอนตี้ไวรัส (อันหลังป๋มม่ะลงอะ 5555 แถมปิด ไฟวอลด้วย ปิดทุกอย่าง ^ ^ )

Comment

ลง windows หรือ OS ไรก็ได้ ตามใจคุณ ทางเราไม่ห้าม และก็ โปรแกรมสามัญประจำบ้าน ทั้งหลาย ก็จบ ง่ายนิดเดียว แต่ยากมาก

Comment

Working...
        X