Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบการลง windows 7 ใน mac

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบการลง windows 7 ใน mac

คือผมลง windows 7 แล้วไม่สามารถใช้ touch pad ได้ครับบ ผมต้องแก้ยังไงครับบบบ
    หรือท่านใดมีวิธีการลงงงรบกวนด้วยครับบบบบ ขอบคุณคร้าบบบบบบบบ n_media4427@hotmail.com

ถ้าจำไม่ผิดต้องเอาแผ่น Driver Mac มาลงถึงจะใช้ได้

ลองดูคับ ถ้าไม่ได้รอท่านต่อไป

Comment

ต้องลง driver ด้วยนะครับ (แผ่นที่มันแถมมากับเครื่องนั่นละมีอยู่แผ่นนึงเป็น driver ฝั่งวินโดว์ครับ)

Comment

ขอบคุณครับบ แก้ไขได้แล้วครับบ ผมมม

Comment

Working...
        X