Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดรถไถ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดรถไถ

บอร์ดนี้รองรับใช่ไหมครับ Gigabyte MA 890GPA-UD3H แล้ว banana it เอามาขายแล้วใช่ไหมครับ ราคาเท่าของเก่าเลยหรือป่าว (4400) ใครซื้อมาแล้วมาแนะหน่อยครับ ตอนนี้หาบอร์ดลงไม่ได้จริงๆ สับสนไม่รู้จะ ซื้อตัวไหน

ต้อง Rev 3.1 socket สีดำ ถ้าผมจำไม่ผิดนะ

Comment

Originally posted by Nlzo View Post
      บอร์ดนี้รองรับใช่ไหมครับ Gigabyte MA 890GPA-UD3H แล้ว banana it เอามาขายแล้วใช่ไหมครับ ราคาเท่าของเก่าเลยหรือป่าว (4400) ใครซื้อมาแล้วมาแนะหน่อยครับ ตอนนี้หาบอร์ดลงไม่ได้จริงๆ สับสนไม่รู้จะ ซื้อตัวไหน

เท่าที่รู้ ชิป890 ก็รับนะครับ MA 890GPA-UD3H

Comment

ตกลงต้องเป็นแบบไหนครับงง พอดีคิดว่าจะซื้อแล้วยาวๆเลย

Comment

ขอดูรูปที่จะซื้อหน่อยครับ ถ้าREV2.1 ใส่ไม่ได้ครับ(แต่อนาคตอาจมีbiosให้อัพแล้วใส่ได้) ถ้าเป็นREV3.1 ซ๊อกเก็ตสีดำใส่ได้ครับ แต่ดูราคาแล้ว 4พันกว่าที่บอก น่าจะซ๊อกเกตดำครับ ขอดูรูปหน่อยแล้วกันครับ

Comment

http://www.computeandmore.com/productlist.php?id=1117 ตัวนี้ครับ

Comment

Originally posted by Nlzo View Post

ถ้าเป็นตัวนี้ยังใส่ไม่ได้นะครับ แต่ผมว่าอนาคตเค้าคงมีbios มาให้เราอัพแล้วใส่รถไถได้ เพราะชิปมันก็ใหม่อยู่แล้ว แต่ลองไปดู banana it รุ่นที่คุณพูดมา มันก็มี REV 3.1 นะครับ ซ๊อกเก็ตสีดำ 4พันกว่า อันนั่นใส่รถไถได้แน่นอนครับ

Comment

Originally posted by tkkewza View Post
                ถ้าเป็นตัวนี้ยังใส่ไม่ได้นะครับ แต่ผมว่าอนาคตเค้าคงมีbios มาให้เราอัพแล้วใส่รถไถได้ เพราะชิปมันก็ใหม่อยู่แล้ว แต่ลองไปดู banana it รุ่นที่คุณพูดมา มันก็มี REV 3.1 นะครับ ซ๊อกเก็ตสีดำ 4พันกว่า อันนั่นใส่รถไถได้แน่นอนครับ
                ครับ ขอบคุณครับผม

Comment

Working...
                X