Announcement

Collapse
No announcement yet.

6850 มันราคานี้แล้วหรอ -*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 6850 มันราคานี้แล้วหรอ -*-

HIS HD 6850 1GB DDR5 HIS HD 6850 Fan 1GB (256bit) GDDR5 PCIe (DirectX 11/ Eyefinity) 5550

อ้างอิง คอมพิวเตอร์ &มออออ

ราคานี้ได้ 2-3 อาทิตแล้วคับ

ในบอร์ด Display มีคนมาลงขาย XFX 6850 มือ 1 4890 คับ แต่น่าจะหมดไปแล้ว อิอิ

Comment

HIS มันราคานี้ตั้งนานแล้วครับ

Comment

ตายตกข่าว -*-

Comment

จงลงจงลง

Comment

ผมดูมาเมื่อวานหรือวันก่อนๆก็ราคานี้นิพอดีเลยซื้อมา CF มีมันล่ะงานนี้

Comment

เหมือนจะเป็นข่าวเก่า

Comment

เล่นมาจะสองเดือนแระคุ้มจริงๆครับราคานี้

Comment

ทำไม 6850 ไม่มีแบบ ref อ่ะ เหมือน 6790 ที่กำลังจะมาก็ไม่มี ref - -*

Comment

Working...
                  X