Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามอาการ Lenovo Y460p

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

พอดีเลยครับ ทีแรกผมหามานาน ทำไมไม่มีคนเจอเลย แต่เพื่อนผม คนเดียวเจอมาสามเครื่อง

Comment

ตอนท้ายๆ ของ video นะครับ

Comment

เหมือนกันเลย เหอๆๆ

แต่วันนี้ลองเล่นมันไม่เป็น แฮะ

เด่วลองหลายๆอันก่อน ทดสอบอีกทีก่อนเอาเข้าศูนย์ เป็นครั้งที่ 2

Comment

อาการแบบนี้คอมตั้งโต๊ะผมก็เคยเป็นครับแต่นานๆเป็น บางทีเป็นแล้วจอฟ้าเลยก็มีเหมือนเพลงมันสะดุดแต่รากยาว

Comment

ใครมีวิธีแก้อย่างไร แนะนำกันด้วยนะครับ

Comment

ใครมีวิธีแก้มั่ง ขอหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ลง windows ทั้ง 32 ทั้ง 64 ก็ยังเหมือนเดิม

Comment

เดี๋ยวจะลองเอาไปเข้า ศูนย์ใหญ่ดูครับ ขอบคุณทุก Comment ครับ

Comment

Working...
                  X