Announcement

Collapse
No announcement yet.

เบิร์นลำโพง/เทสเสียง/ลองของ เข้ามาเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอมั่ง

Comment

งงแฮะท่านวิกร เปิดผ่านเน็ตได้ แต่โหลดเก็บไม่ได้ เพลงเพราะดีครับ ***งหายไปนาน กับดนตรีพวกนี้ฟังแล้วลื่นหูหน่อย ได้เอาไปลองกับ JL12W7 ถ้าจะแจ่ม ราคาไปถึงไหนแล้วเนี้ย ไม่ได้ตามเลยเครื่องเสียงรถยนต์

Comment

Originally posted by fishow View Post
        งงแฮะท่านวิกร เปิดผ่านเน็ตได้ แต่โหลดเก็บไม่ได้ เพลงเพราะดีครับ ***งหายไปนาน กับดนตรีพวกนี้ฟังแล้วลื่นหูหน่อย ได้เอาไปลองกับ JL12W7 ถ้าจะแจ่ม ราคาไปถึงไหนแล้วเนี้ย ไม่ได้ตามเลยเครื่องเสียงรถยนต์
        ผมก็ไม่รู้ครับ ไม่เคยลองโหลด เข้าให้เวปมาอับ ก็อับ อย่างเดียว ท่านอื่นเป็นไง บ้างหว่า

ตอนนี้ 12W7 ราคา ยัง มหาโหด เหมือนเดิม ครับ แถม เป็น SUBที่เลือก amp อีก ไม่เป็นที่นิยมเท่าไร(ขายน้อย เพราะจะใช้ ต้องลงทุน sub+amp 50000+ ) แถม เศรฐกิจ แบบนี้ เหนือยครับ ของ เครื่องเสียงระดับบน เซ็งเลย

Comment

เอ มันก็ดาวโหลดได้นะครับ ผมลอง เมื่อกี่นี้เอง

Comment

เปิดไฟล์เบิร์น นานๆลำโพงพังเหรอครับ (ปวดแก้วหูได้ใจ)

Comment

เปิดไม่เกินลิมิต ของเครื่องเสียง มันไม่เป็นอะไรหรอกครับ มันก็เหมือนเพลง นั้นแหละ เปิดหมด max มันก็พังทั้งนั้นครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                เปิดไม่เกินลิมิต ของเครื่องเสียง มันไม่เป็นอะไรหรอกครับ มันก็เหมือนเพลง นั้นแหละ เปิดหมด max มันก็พังทั้งนั้นครับ
                ครับผม แล้วปรกติท่านเบิร์นติดต่อกันกี่ชมครับ

Comment

ขี้หูร่วงเลยครับท่าน

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                    ครับผม แล้วปรกติท่านเบิร์นติดต่อกันกี่ชมครับ
                    ปกติ ไม่เคยใช้ แทรกเบิร์นเลยครับ เวลาผมทำงาน ตั้งเสียง ก่อนส่งรถ ลูกค้า ก็ใช้เวลาประมาณ 1-2 ชม ก็เปิดมันทุกแนว ตั้งเสร็จ ก็แจกแผ่นลูกค้าไปเลย แล้วแต่ลูกค้า ไปเบรืนกันเอาเอง ถ้าอยากเบิร์น นอกจาก บริษัทเอาลำโพงมาให้ลอง ก็จะเปิด เสียงซ่า เข้าไป 1 วัน แล้ว ค่อย ฟัง

Comment

โหลดจะหมดแล้วเพลงเพราะดีครับ ขอบคุณมาก

Comment

อับเดท

ลองดูว่า ลำโพงทนเบสและ ลงความถี่ต่ำ ได้แค่ใหน
                        http://www.tempf.com/getfile.php?fil...mime=audio/mp3

วงดนตรีคุณใหญ่แค่ใหน
                        http://upload.mthai.com/file.php?is=0&fi=474f02544abff

มานับเส้นสายกีต้ากัน
                        http://www.tempf.com/getfile.php?fil...mime=audio/mp3

ลมที่ออกมาจากริมฝีปาก
                        Last edited by wikorn; 30 Nov 2007, 01:45:40.

Comment

โหลดมานั่งฟังเลยหุหุ ไพเราะทุกเพลง ขอบคุณมากมาย

Comment

มันไม่ยอมโหลด เจอหน้าจอเล่นไฟล์โดยโปรแกรม QuictTime ซะงั้น เพลงเพราะมากยอมรับๆ ถ้าอัพในเว็บ Mthai อ่ะโหลดได้ครับ สงสัยผมจะเป็นเจ้าเดียวที่โหลดไม่ได้
                            Last edited by fishow; 17 Aug 2008, 11:52:09.

Comment

สงสัยที่โหลดไม่ได้เพราะลง itune หรือว่า quicktime player รึเปล่าครับ
                              เพราะผมทีแรก็ได้ไปค้นเอาใน folder temp แต่พอ uninstall ไอ้2ตัวที่ว่าออก
                              ตอนนี้โหลดได้แร้ววว

Comment

ผมเปิดทิ้งไว้ปะมาณ 100 ชม เสียงจะเปลี่ยนจนฟังออกได้ไม่ยาก

ว่างๆจะมาช่วยแถมให้อีกครับ พอมีสะสมอยู่เหมือนกัน เอาไว้เผาซับ 5555

Comment

Working...
                                X