Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกัน D-COM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกัน D-COM

ผมไปเครมการ์ดจอมาที่ศูยร์เครม เค้าเปลี่ยนตัวใหม่ให้ ผมลองเช็คของมันเปนเหมือนตัวใหม่เลยคับ ตรงรอยเสียบยังไม่มีรอยเลยซักนิด อยากรู้ว่าผมได้ตัวใหม่เลย หรือว่าตัววนซ่อมคับ

ปล.ตัวนี้ผมใช้ผ่านไป4เดือนแล้วค่อยไปเครมนะคับ ไม่ใช้ประกันเครม7วัน

ผมลองเช็คของมันเปนเหมือนตัวใหม่เลยคับ ตรงรอยเสียบยังไม่มีรอยเลยซักนิด อยากรู้ว่าผมได้ตัวใหม่เลย หรือว่าตัววนซ่อมคับ

ก็น่าจะใหม่นะ *-*

Comment

เอาเป็นว่ามันใช้ได้กับสภาพไม่เยินมาก ผมว่าก็โอเึคแล้วนะ ถ้าที่เสียบไม่มีรอยก็น่าจะใหม่ แต่ก็อาจจะเก่าก็ได้

Comment

ของใหม่คับ จากที่เคยทำอยู่ ศุนย์ dcom บางนา ทางบริษัทมี สต็อกของใหม่ ไว้อยู่คับ แต่ถ้าของใหม่หมด ก็จะเป็นของ เวียนซ่อมละ

Comment

ไม่มีรอยก็คงจะใหม่ละครับ

Comment

ผมว่าน่าจะหลายมือแล้วหล่ะกว่าจะถึงมือท่าน อิอิ
            มือจับนะครับ

Comment

เดี๋ยวนี้ D com เค้าพัฒนาแล้วครับ ผมเอา อัสซุส 460 ไปเครม ยังได้ MSI 470 ตัวใหม่อุปกรณ์ครบยกกล่องมาเลยครับ แต่ผมไปเครมที่ 0 ใหญ่บางนานะครับ

Comment

ผมเอา power corsair 430w ไปเคลม 1 อาทิตย์โทรไปติดต่อ พนักงานคุยดี
                ตอนแรกบอกจะคืนตัง แต่เขาโทรมาหาผมอีกที่ เขาบอกเอารุ่นทดแทนได้ไหม 450 w มาให้ ไม่ค่าใช้จ่ายเพิ่ม ไปเอาอังคารนี้ก็เร็วดีนะครับ
                Last edited by speed99; 9 Apr 2011, 06:12:29.

Comment

มาบอกว่า Dcom เขาพัฒนาแล้วเหมือนกัน ที่ 0 บางนานะ

Comment

+100 ครับ ได้ตัวใหม่หลายคนแล้วนะเนี่ย สนใจ msi 480 เชิญ ตามลายเซ็นต์ (เนียนขายของ อิอิ กำ)

Comment

Dcom เขาปรับปรุงแล้ว แล้วเหรอครับ

เมื่อก่อน เห็นต้อง เลี่ยง

Comment

คำตอบอยู่ในคำถาม

Comment

เมื่อก่อน Dcom ถือเป็นประกันเทพ เดียวนี้ ซินเน็ค และเดียวนี้...................

Comment

ระวังเคยเจอคนเอา gts 250 dk ไปเคลมกลับมากลายเป็น gts 250 ซิงค์กลม !!!! ใหม่เอี่ยม

Comment

Originally posted by bobbangtor View Post
                              +100 ครับ ได้ตัวใหม่หลายคนแล้วนะเนี่ย สนใจ msi 480 เชิญ ตามลายเซ็นต์ (เนียนขายของ อิอิ กำ)
                              อยากไปเหมือนกัน แตอุปสักคือPSU

Comment

Working...
                              X