Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเล่น Dirt2 กับ Crysisi2 อยู่ดีๆก้อหลลุดเองคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเล่น Dirt2 กับ Crysisi2 อยู่ดีๆก้อหลลุดเองคับ

ผมใช้ winndows 7 64 bit ครับ เล่น2เกมนี้อยู่ดีๆก้อหลุดออกมาเฉยเรยครับ
    ลงwindows ใหม่ไปรอบนึงละครับ แต่ก้อเปนเหมือนเดิมครับ

เสปคเครื่องผมก้อมี
    2500 k
    Gig p67aud3
    Gskill 4 Gb XM
    Gig gtx570

ผมซื้อมาไม่กี่วันเองครับ ซื้อมา2ชุด
    ของผมกับน้องผม เครื่องน้องผมเลล่นไม่เปนรัยเรยครับ
    แก้ยังงัยดีครับ กําลังเซงเรย

ขอ[คุนครับ

ผมวิน XP เล่น Crysis2 อยู่ๆก็หลุดเหมือนกัน...
    B55
    M4A77D
    Kingston DDR2 800 1Gx2
    GT220 1G
    ของผมแม้ไม่แรง...แต่พอเล่นได้...ถ้าไม่ปรับสุด...อิอิ

Comment

ลองเทสต์ด้วยโปรแกรมพวก burn cpu , burn การ์ดจอ ยังครับ สักประมาณ 1 ชม. แล้วดูอุณหภูมิว่าสูงเกินไปไหม ถ้าสูงเกินเป็นไปได้ว่า cpu, gpu ไม่แนบสนิทกับ heatsink โชคดีครับ

Comment

ขอบคุนครับ จะลองดูครับ แต่ของน้องผมไม่มีปันหารัยเรย เสปคเดวกันแท้ๆ

Comment

ผมลองใช้ msi afterburner เทสดูคับ ตอนเล่น crysis GPU 100% เรยครับ

เกมหลุดออกมาลดไปเหลือ0 การ์ดจอผมเปนรัยป่าวครับ ปรับพัดลมที่70%

Comment

ผมใช้โปรแกรม game booster นานๆ crysis 2จะหลุดทีคับ แต่dirrt 2 ก้อยังคงเปนเหมือนเดิม
            Last edited by darkfarn; 9 Apr 2011, 12:09:08.

Comment

Working...
            X