overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 44
    OverclockZone Member jan133's Avatar

Default **ใครรู้วิธีหารายได้ทางอินเตอร์เน็ตบ้างครับ

ที่หารายได้ได้จริง แบบมะต้องลงทุน หรือลงทุนเล็กน้อย
    ที่สร้างรายได้หลักหมืนต่อเดือนท่านไดรู้ช่วยแนะนำ
    หน่อยครับ ผมเหนหลายเวปแต่มะแน่ใจ

ปล ผิดห้องขออภัย

OverclockZone Member jan133's Avatar

แล้ว club asteria สร้างรายได้จิงป่าวครับ

OverclockZone Member Dokmai's Avatar
    กรุงเทพ - ขออภัยด้วยครับ PM เก่าขออนุญ

ทำเว็บขายวุติการศึกษาไง...อิๆ

Quote Originally Posted by Dokmai View Post
    ทำเว็บขายวุติการศึกษาไง...อิๆ
    ถ้จะเนอะท่าน จึ้ย!ติดคุ.ดิผม

มะเอามะชอบห้องกง

OverclockZone Member Hang998's Avatar

.
    Last edited by Hang998; 20 Aug 2011 at 22:18:07.

duckload filesonic adf.ly linkbuck
    ได้ทีละนิด - -*

OverclockZone Member oasis4523's Avatar
    รามอินทรา / พันทิพย์ / BTS อนุสาวรีย์ชัย

ผมว่าไม่มีหรอก

OverclockZone Member bizkitshow's Avatar
    Samutprakarn-bkk

web coding

ton_secmu
    Guest

ต้นถอด HDD จากร้านเน็ตแล้วเอามาขายทางอินเตอร์เน็ต ตามลายเซ็น อ่ะครับ ^^

OverclockZone Member jamejazz's Avatar

Quote Originally Posted by ton_secmu View Post
    ต้นถอด HDD จากร้านเน็ตแล้วเอามาขายทางอินเตอร์เน็ต ตามลายเซ็น อ่ะครับ ^^
    กำ ท่านทำจริงหรอครับ

OverclockZone Member markmorna's Avatar
    > sMile Com service <

Quote Originally Posted by Hang998 View Post
    พวกที่ส่งมาตาม e-mail

และโพสต์ตาม facebook

! โกหกทั้งเพ !

ใครไปทำ = ให้มันหลอก

สร้างรายได้ให้พวกมัน

ถ้าอยากได้มั่งต้องไป

หาเหยื่อมาหลอกต่อ
    เอ้- - ท่านเคยทำจริงหรือปล่าวครับ - -

duckload filesonic adf.ly linkbuck และอื่นๆอีกเยอะแยะ ของ google กะมีให้ทำ- -!! ผมพึงสมัคร แต่ผม อยู๋ในเว็บนี้นานแล้วนะครับ ลืม pss id เก่าเดียวหาว่า สมัคมาเกรียน อีก!

OverclockZone Member watashi's Avatar

ผมเคยทำงานที่แม้งหลอกผมไปอะครับให้ไปขายของชื่อ(สมมุติ) Herble Life สำนักงานอยู่ที่ ตึก All Seasion ตอนแรกนึกว่าให้ทำงานบนอินเตอร์เน็ตที่ไหนได้ ให้เราไปหลอกคนบนอินเตอร์เน็ต หาสมาชิกให้มันมาเสียเงิน 60K (งานบนอินเตอร์เน็ตที่แบบว่าโฆษณาว่าได้วันละ 500 เดือนละ เป็นแสนๆ อย่าไปหลงเชื่อนะครับ ผมโดนมากับตัวเลย จำติดใจเลยครับ ที่ตึก All Seasion ชื่อของที่ให้ขายคือ(สมมุติ) Herble Life

ปล.ถ้าใช้คำว่าสมมุติ ถามทนายแล้วถือว่าไม่มีความผิดครับ

OverclockZone Member gliuwmpoidot's Avatar

duckload filesonic adf.ly linkbuck
    ได้ทีละนิด - -*
    ใช่ครับ คอนเฟิม นิดเดียวจริงๆ ทำยันลูกบวชยังไม่รวยเลยมั้ง 555+

OverclockZone Member Nawinza's Avatar
    ต.บางพูน อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000

เขียนเว็บ ^^

OverclockZone Member X3STeNLiTE's Avatar
    ราชปรารภ, ราชเทวี กรุงเทพฯ

Quote Originally Posted by jan133 View Post
    แล้ว club asteria สร้างรายได้จิงป่าวครับ
    ได้จริง (มั๊ง) ครับ ลักษณะเหมือนสหกรณ์ ซื้อของแล้วก็จ่ายปันผล เหมือนตอนเด็ก ๆ ตอนเรียน ม. ต้น ซื้อของสหกรณ์ แล้วเขียนชื่อ นามสกุล พอสิ้นปี ก็มาแจกปันผลคืน ลักษณะเหมือนกัน

OverclockZone Member Dokmai's Avatar
    กรุงเทพ - ขออภัยด้วยครับ PM เก่าขออนุญ

กระทู้แบบนี้ ต้องไปถามพวก เว็บบอร์ดคนทำหมวกขาวง่ะ SEO ลองไปถามดูซิ...

OverclockZone Member sacoolza's Avatar
    13.803007,100.577474

งานที่หารายได้ทาง internet ที่ไม่ต้องลงทุน และได้เงินจริงๆนะมีครับ นั้นคือพวกรับจ้างเขียน web & SEO ...พวกนี้ไม่ต้องลงทุนครับ ใช้สมองล้วนๆ

ส่วนงานเบาๆ ไม่ต้องใช้สมอง ไม่ต้องลงทุนมาก ทำงานนิดหน่อยได้วันละ 500+ รายได้ต่อเดือนไปหมื่น นั้นคือไอ้พวกเปิดบริษัทที่ท่านหาอยู่ยังไงละครับ คือมันไม่ต้องทำอะไร แค่เอาเงินเป็นเหยื่อล่อตอนแรกๆสักหน่อย สร้างตัวละครขึ้นมาสัก 2 ชุด เปิด web html กากๆขึ้นมาสักตัวนึง แล้วก็หา e-mail จาก web board มุขโบราณมาก เมื่อก่อนเค้าทำกันแบบส่ง จม.ไปตามบ้านครับ อ้างว่าท่านเป็นผู้โชคดี ได้รับหม้อหุงข้าวฟรี แต่พอเอาเข้าจริงๆต้องซื้ออย่างอื่นก่อน ถึงได้หม้อหุงข้าว สรุปว่าขายของพ่วงนั้นเอง ...ปัจุบันก็เป็น e-mail แทน หาเหยื่อไปเรื่อย ใครหลงกลเข้ามา โดนแน่ๆค่าสัมมนา 500 เข้าไปฟังมันโม้ พูดทีหน้าหมาก็ตบมือกันที สร้างจิตวิทยาหมู่ด้วยการเอาหน้าหมาขึ้นมาบอกว่าทำมาแล้วกี่เดือน ได้เงินเท่านี้ๆ พวกที่เข้ามาสัมนาก็หิวเงินกันทั้งนั้น บิ้วให้เกิดกิเลส ..แล้วก็ฟันหัวสะ

ก็คิดเอาแล้วกันครับ ถ้างานมันหาเงินง่ายจริง ยามใต้ตึกเค้าก็ไปทำกันหมดแล้วครับ ไม่มานั่งเป็นยามกันหรอก

OverclockZone Member

ท่าน Sacoolza ตอบได้ถูกใจจริงๆ

OverclockZone Member Hang998's Avatar

Quote Originally Posted by sacoolza View Post
    งานที่หารายได้ทาง internet ที่ไม่ต้องลงทุน และได้เงินจริงๆนะมีครับ นั้นคือพวกรับจ้างเขียน web & SEO ...พวกนี้ไม่ต้องลงทุนครับ ใช้สมองล้วนๆ

ส่วนงานเบาๆ ไม่ต้องใช้สมอง ไม่ต้องลงทุนมาก ทำงานนิดหน่อยได้วันละ 500+ รายได้ต่อเดือนไปหมื่น นั้นคือไอ้พวกเปิดบริษัทที่ท่านหาอยู่ยังไงละครับ คือมันไม่ต้องทำอะไร แค่เอาเงินเป็นเหยื่อล่อตอนแรกๆสักหน่อย สร้างตัวละครขึ้นมาสัก 2 ชุด เปิด web html กากๆขึ้นมาสักตัวนึง แล้วก็หา e-mail จาก web board มุขโบราณมาก เมื่อก่อนเค้าทำกันแบบส่ง จม.ไปตามบ้านครับ อ้างว่าท่านเป็นผู้โชคดี ได้รับหม้อหุงข้าวฟรี แต่พอเอาเข้าจริงๆต้องซื้ออย่างอื่นก่อน ถึงได้หม้อหุงข้าว สรุปว่าขายของพ่วงนั้นเอง ...ปัจุบันก็เป็น e-mail แทน หาเหยื่อไปเรื่อย ใครหลงกลเข้ามา โดนแน่ๆค่าสัมมนา 500 เข้าไปฟังมันโม้ พูดทีหน้าหมาก็ตบมือกันที สร้างจิตวิทยาหมู่ด้วยการเอาหน้าหมาขึ้นมาบอกว่าทำมาแล้วกี่เดือน ได้เงินเท่านี้ๆ พวกที่เข้ามาสัมนาก็หิวเงินกันทั้งนั้น บิ้วให้เกิดกิเลส ..แล้วก็ฟันหัวสะ

ก็คิดเอาแล้วกันครับ ถ้างานมันหาเงินง่ายจริง ยามใต้ตึกเค้าก็ไปทำกันหมดแล้วครับ ไม่มานั่งเป็นยามกันหรอก
    ถูกใจ

OverclockZone Member sicklab's Avatar
    Bangkok,Thailand

แนะนำไปหาเทปรายการ ประกาศภาวะฉุกคิด ของtpbs มาดูครับ

เทปของวันอาทิตย์

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks