Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธีล้มตัวขายาวในcrysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่าเกมส์นี้ทำดีมากนะ มีหักมุมตอนสู้ระหว่างทหารกับพวกต่างดาวคนละความรู้สึกเลย

ปล. โนแมดไปช่วยตัวประกัน โนแมดไปสืบข่าว โนแมดเก็บมานซะ โนแมด..... โคตรเบ้.... เลย ดีนะไม่พูดว่าโนแมดล้างก้นให้ทีสิ
    Last edited by bapladoc; 1 Dec 2007, 20:14:33.

Comment

โนแมด !!!
      เอากระดาษเช็ดตรูดให้หน่อย.......

Comment

อะไร อะไร ก็ โนเเมด -*- หุหุ

Comment

Originally posted by inwclub View Post
          โนแมด !!!
          เอากระดาษเช็ดตรูดให้หน่อย.......
          แบบนี่ต้องใช้โหมด Power เช็ด

Comment

ไอ้นี่ครับ โนแมดของแท้..........

Comment

ผมยังไม่ได้เล่นเลย Y-Y การ์ดจอไม่แรงอะ 7300GS เอง
              ปล.โหลดจากบิตมาแล้วด้วยอะ

Comment

Originally posted by neromimz View Post
                ผมยังไม่ได้เล่นเลย Y-Y การ์ดจอไม่แรงอะ 7300GS เอง
                ปล.โหลดจากบิตมาแล้วด้วยอะ
                ถ้า spec ตามลายเซ็นต์ท่าน เหมือนของผมเครื่องเก่านะ ต่างกัน ที่แรมท่าน 2 แต่ของผม 1 แล้วก็ การ์ดจอผม X800XT ส่วน m/b มีผลเปล่าไม่รู้เพราะไม่เหมือนกัน

แต่ผมเล่น medium ได้นะ กระตุกบ้างบางที

Comment

Originally posted by armyman View Post
                  ไอ้นี่ครับ โนแมดของแท้..........
                  เท่แสดดดดดดด

Comment

ของผม พอข้ำเรือ FPS ไม่เกิน 20 เลยด้านนอกเรืออะครับ แต่ ตอนเจอกับบอกผมโชพาว FPS~5
                    แสด ทนเล่นไปได้

Comment

ผมใช้ปืนกลหนักอ่ะ ไอที่มันมี 6 รู อ่ะ อันนั่นสุดยอดเลย แนะนำว่าไปแอบหลัง ฮ. คับที่มันตก ใต้ ฮ. จะมี ปืนไอนี้อยู่ก็เกบมาใช้ แล้วเกบแมคมันอีก 3-4 แมค แถวนั่นเลย+ติดเลเซอ ใส่FEEL แบบ อาโน แล้วกราดใส่มันเลยคับ เกราะมันจะร่วงเปนใบไม้เลยคับ จะใช้ประมาน 2 แมค หรือ 1000 นัดก็ล่มมันได้แระคับ(ใช้ปืนอื่นไม่มันคับ ลองมาแระ นานด้วย ใช้ไอที่บอกเนีย มันสุดTEEN) ระหว่างนั่นระวัง มันยิงแข็งกลับมาละกัน ส่วนไอตัวใหญ่สุดทำตามที่ ผุหญิงในเกมบอกก็ผ่านแล้ว
                      ขอให้สนุกมากกๆนะคับ

Comment

ตอนยิงปืนกลหนักใส่โหมด suit เปง max strength นะคับ แล้วมันจะยิงได้ นิ่ง ขึ้น

Comment

ตัวสุดท้ายยิงด้วย tac รอจังหวะที่มีรูเปิด ใต้ท้องมันง่ะ แล้ว สอยมันเยย

Comment

เดียวกับไปลองก่อนเล่นตั้งนานยังไม่ผ่านเลย

Comment

ปืนTAC ยิงยังไงครับ กระหน่ำ ร๊อตเกต ยังไงก็ไม่ตาย แล้วจะยิงมันยังไง

Comment

ตัวขายาวมันมีชื่อว่า The exosuit (a giant robot spider)

Comment

Working...
                                X